• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คือว่าวันเสาร์นี้กี่โมงครับ แล้วเจอกันที่ไหนกันก่อนครับ ที่สำคัญครับมีใครไปกันบ้างครับ จะได้เตรียมของไปฝาก แต่ว่าเพราะผมเลิกงาน 5 โมงครับ แต่จะตามไป:boss:

สวัสดีคับพวกพี่ๆ

ผมเป้นคนนึงที่ใช้ cef ผมอยากร่วมก๊วนกับพวกพี่ๆ

บ้านผมอยู่ธัญบุรี คลอง7 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

083-993-4434 อามคับแล้วผมจะติดต่อไปนะคับ
สวัดดีครับผม นัท ครับอยู่คลอง 8แต่เข้าไปทางหนองเสือ 0890091333:byebye:

เมื่อวานงานยุ่ง วันนี้ขอโพสให้ฉ่ำปอดหน่อย :wink:

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
อยู่รามอินทราหรอ แถวบ้านเราเลยอะ :sexy_girl:
สงสัยอะไร ทิ้งเบอร์ไว้ได้นะจ๊ะเรารับให้คำปรึกษาทุกปัญหานะ...คริ คริ :rolleyes:
นั่น บ้านอยู่ยุดยา แล้วมาบอกอยู่รามอินทรา เอาอีกแล้วป้า

มีเรื่องครับ
..............
คือ ว่า ไฟ เลี้ยว ไม่ ติด อ่ะ
เปิด ผ่าหมาก ก็ ไม่ ติด อ่ะ
เป็น ไร อ่ะ
...............
ดู ฟิวส์ สิ ครับ ..........
ฟิวส์ ขาด หรือ เปล่า
............

* มันพิมพ์มันส์ตรงไหนวะเนี่ย ไอ้พิมพ์คำเคาะคำกับไอ้จุดๆๆ เนี่ย 5555

เด็กๆที่ดูรูปนี้ควรมีผู้ใหญ่ให้คำแนะนำ
สงสาร คนเข้ามาใหม่ หวะ 55555+
น่ารักดี ครับ โอม
55555555555 ชอบคำพี่เหน่งอะ ขาวกระทันหัน 555555

วันเสาร์ นี้ ขับ โกคาร์ทเสร้จแล้วไปต่อร้านนี้กันนะครับ มัน อยู่ ตรง ผับจังเกิ้ล ซอยเดียวกับ กุ้งเผารีสอร์ท อ่ะครับผมไปมาแล้ว เป้นผับ ชื่อ Racing teraphy เจ้าของร้านเป้นคนจัดแข่งเซอร์ กิจ อ่ะครับ เจ้าของร้านรู้จักกันลดราคาให้แน่นอน
จัดไปอีนาง ไปได้หมดแหละพี่อะ 555555

คือว่าวันเสาร์นี้กี่โมงครับ แล้วเจอกันที่ไหนกันก่อนครับ ที่สำคัญครับมีใครไปกันบ้างครับ จะได้เตรียมของไปฝาก แต่ว่าเพราะผมเลิกงาน 5 โมงครับ แต่จะตามไป:boss:
ก็คงไปกันเย็นๆ แหละพี่นัท เจอกันก็ในปั๊มแถวๆ เลียบด่วนละมั้งครับ แต่ยังไม่รู้ปั๊มไหนอะ
วันเสาร์ช่วงเช้า-บ่ายผมกับหนิงก็ต้องไปที่มหาลัยก่อน ไปถึงโน่นก็คงซักเย็นๆ ได้อะ แต่ไปแน่นอน ไม่ต้องห่วง

เด็กๆที่ดูรูปนี้ควรมีผู้ใหญ่ให้คำแนะนำ
สงสาร คนเข้ามาใหม่ หวะ 55555+

อิจฉากันเห็น ๆ ..
เป็นเพราะฉานสวยกว่าเธอใช่ม๊ะ นังบอม เอิ๊กๆๆ:rolleyes:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,545
เอางี้ครับ ผม ขอ นัดสายคลอง รังสิต บาง ประอิน ที่ ปั๊ม เพียวเพลช คลอง 2 ธัญบุรี เวลา 6.30- 7.30 น ได้ไหมครับ ทั้งสายคลอง มีปั๊มนี้ปั๊มเดียว ที่ ปั๊มจะเป็น สีชมพู มี จัสโก ในปั๊ม อ่ะครับ มั้นอยู่ คลอง 2 เราจะได้วิ่ง ออกรามอินทราทางเส้น วัชพล ข้ามถถนรามอินทรา กลับรถ ถึง ชู การ์ บีท เลย พี่น้อง รังสิต สายคลอง สระบุรี บางประอิน ว่า ไง ครับ ถ้า ขัดข้องเรื่องเวลา ชี้แจงด้วยครับ

เอางี้ครับ ผม ขอ นัดสายคลอง รังสิต บาง ประอิน ที่ ปั๊ม เพียวเพลช คลอง 2 ธัญบุรี เวลา 6.30- 7.30 น ได้ไหมครับ ทั้งสายคลอง มีปั๊มนี้ปั๊มเดียว ที่ ปั๊มจะเป็น สีชมพู มี จัสโก ในปั๊ม อ่ะครับ มั้นอยู่ คลอง 2 เราจะได้วิ่ง ออกรามอินทราทางเส้น วัชพล ข้ามถถนรามอินทรา กลับรถ ถึง ชู การ์ บีท เลย พี่น้อง รังสิต สายคลอง สระบุรี บางประอิน ว่า ไง ครับ ถ้า ขัดข้องเรื่องเวลา ชี้แจงด้วยครับ

6.30 - 7.30 นี่คือ 18.30 - 19.30 วะบอม
หรือว่า อย่าบอกนะว่า 6 โมงเช้า เคร๊.........

มาแว้วๆๆๆๆๆๆ
ไม่มาสองวันอ่านไม่ทันแล้วครับ...55555+

• #2,548
6.30 - 7.30 นี่คือ 18.30 - 19.30 วะบอม
หรือว่า อย่าบอกนะว่า 6 โมงเช้า เคร๊.........

ก้อคงจะมีแต่คนที่เรียน สูงๆเท่านั้นแหละครับ ที่จะเข้าใจแบบนั้น 5555+

:frown:
สวัสดีคับพวกพี่ๆ

ผมเป้นคนนึงที่ใช้ cef ผมอยากร่วมก๊วนกับพวกพี่ๆ

บ้านผมอยู่ธัญบุรี คลอง7 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

083-993-4434 อามคับแล้วผมจะติดต่อไปนะคับ

ยินดีครับผมทำงานอยู่โตโยต้าพาราก้อนคลอง7 ถ้าอยากเป็นCef@RangSit Zone
ติดต่อ บอม ครับ

เขร้

วันที่ 8 มี งาน ตอน เย็น พอ ดี เลย ว่ะ
ไป กัน กี่โมง อ่ะ

เขร้

วันที่ 8 มี งาน ตอน เย็น พอ ดี เลย ว่ะ
ไป กัน กี่โมง อ่ะ

โอเค ไม่เป็นไร รอบที่ผ่านมาก็อยู่สิงห์ เวร

ยูได้จากเราไปแล้ว พวกเรายืนไว้อาลัยให้ยู 1 นาที 55555555555

พี่น้องสมาชิกใหม่ครับ

ทิ้ง msn ไว้ด้วยนะครับ
จะได้ลากมาคุยเวลาว่าง

ตกลงตามนี้แล้วกันนะครับ....

ตกลงตามนี้แล้วกันนะครับ....
ตามนั้นคราบ

เดี๋ยวผมขอดูทรงก่อน ถ้าหากว่า Present งานที่มหาลัยเสร็จเร็ว จะวกกลับมารังสิตก่อน พาหนิงไปทำฟันปลอม แล้วก็อาจจะไปรวมพลด้วย

แต่ถ้าเลิกเย็นก็จะขึ้นทางด่วนดิ่งไปรามอินทราเลย

* ตอนนี้หนิงเปลี่ยนชื่อเป็น หนิงหลอลี่แล้วนะ 55555555555
หลอซะฟันหน้าเลย

อย่างนี้ต้องไปเป็นลูกน้อง พี่เหน่ง

อย่างนี้ต้องไปเป็นลูกน้อง พี่เหน่ง
กูว่าแค่มึงเป็นลูกค้า พี่เค้าก็ปวดหัวกับมึงแล้วนะ
สาด จะเป็นลูกน้อง 55555

ตกลงรวมไหนก่อนนะ งานเลิก 17.30

• #2,558
ตกลงรวมไหนก่อนนะ งานเลิก 17.30

ก็บอกว่า ปัม เพียวเพลส คลอง 2 ธัญบุรีไง 18.30 -19.30

ปล ผมโทรไปหาคุณอาร์ม คลอง 7 ไม่มีคนรับ

1 .รายชื่อคนที่ร่วมทาง สรุปคร่าวๆก่อนนะอาจจะมีตกหล่น แต่คนที่ มีชื่อไปแน่ นอน

บอม พี่เหน่ง พี่แชมป์ พี่ต้อม พี่นัท พี่อาท โอม พี่หนิง

2. ทางสระบุรี พี่เอก พี่ชล ว่าไงครับ

3. พี่ยู อ่ะ ไปอ่ะ ป่าว

4. สมาชิคใหม่ พี่แบงค์ พี่ดั๋น พี่อ๊าก พี่วุด พี่อาม (จำได้แค่นี้ขาดใครแสดงตัวด่วน)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม