ขายชุด kit วัดแรงดันเบนซิน (แรงดันปั้มติ๊ก)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากได้ๆ.......ของดีครับอัพไป

อยากได้ๆ.......ของดีครับอัพไป[/QUOT]

พาพวกเด็กๆมาเที่ยวบางแสนอีกดิ เดียวจัดให้ 1 ชุด อิอิ:coolly-0010:
มีโปรแกรมจะไประยองอยู่ครับพี่.....พาทัวร์หน่อย....รายละเอียดเดี๋ยวคุยกันหลังไมค์

• กระทู้ ผู้เขียน
ขายอุปกรณ์วัดคุมอยู่รึคับ อยากทราบ

ขายอุปกรณ์วัดคุมอยู่รึคับ อยากทราบ
หมายถึง จะถามว่าผมดูแลอุปกรณ์วัด เป็นงานของผมรึป่าว ประมาณนี้หรือครับ คือผมยังงงคำถามง่ะครับ:coolly-0007:

อยู่ ระยอง บางแสน ชลบุรี ติดตั้งฟรีครับ เหอๆ

คืออุปกรณ์จำพวกเกจ เนี่ย เขาเรียก วัดคุม(ตรวจวัด และควบคุม)ใช่ไหม หรือว่าเป็นซ่อมบำรุงครับ

คืออุปกรณ์จำพวกเกจ เนี่ย เขาเรียก วัดคุม(ตรวจวัด และควบคุม)ใช่ไหม หรือว่าเป็นซ่อมบำรุงครับ

อ่อๆๆๆ ตรวจวัดและวัดคุมจ้าๆๆๆๆ จะใช้กับท่อทางต่างๆที่มี flow เกิดขึ้นครับ:coolly-0003:

พี่1ตัว ลดให้น้องเท่าไรคับ และพี่ลงมาวันไหน

พี่1ตัว ลดให้น้องเท่าไรคับ และพี่ลงมาวันไหน

จัดให้ เลย กับจิ๊บราคาหน้างาน เหอๆๆ:coolly-0010: เร็วๆนี้เหละเดี๋ยวเข้าไปจะโทรหา

ได้ยัง :coolly-0014::coolly-0014:

ได้ยัง :coolly-0014::coolly-0014:

เก็บไว้ให้แล้ว 2 ชุด หึหึ:coolly-0010: แต่ยังไม่ได้เอาไปให้ เดี๋ยวหาเวลาก่อน:coolly-0021:

ตอนนี้คงเหลือ 3 ชุด หุหุหุ

พรุ่งนี้ไปเอาได้อ่ะป่าว เด๋วไปแถวเมืองทองหรือวงศ์สว่างอ่ะคับ

พรุ่งนี้ไปเอาได้อ่ะป่าว เด๋วไปแถวเมืองทองหรือวงศ์สว่างอ่ะคับ

ขอเบอร์หน่อยครับ หรือโทรหาผมก็ได้ครับ :coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0044::coolly-0044:

ตอนนี้มีของหรือปล่าวครับ สนใจอยู่แต่ติดไม่เป็นครับ ถ้าจะติดตั้งต้อเอารถไปติดที่ไหนครับ

ตอนนี้มีของหรือปล่าวครับ สนใจอยู่แต่ติดไม่เป็นครับ ถ้าจะติดตั้งต้อเอารถไปติดที่ไหนครับ

มีครับ ติดตั้งง่ายมากครับ ตัดต่อสาย ระหว่างกรองเบนซินกับรางหัวฉีดครับ โทรมาคุยได้ครับ

600-:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม