ต้อนรับเทศกาลกินเจปี 50 ที่อีกไม่นานจะถึงแระ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31324
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31324

ลอยตัว...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ดูรูปกันพี่น้อง เป็นรูปพิธีกรรมต่างๆ มีทั้งการทรง เดินตลาด ลุยไฟ ลุยประทัด และอื่นๆ อีกมากมาย เป็นพิธีที่ศักดิ์สิทธิ์ อยากให้พีน้องมากินเจกันเยอะๆ

ไฟล์แนบ

5.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 552
    5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 525
    4.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 534
    5.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 528
    5.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 534
    4.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 535
    4.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 534
    4.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 537
    5.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 536
    5.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 541

Re: ต้อนรับเทศกาลกินปี 50 ที่อีกไม่นานจะถึงแระ

ต่อๆกัน..............

ไฟล์แนบ

4.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 223
    4.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 228
    5.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 219
    5.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 228
    5.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 228
    5.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 223
    4.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 225
Re: ต้อนรับเทศกาลกินปี 50 ที่อีกไม่นานจะถึงแระ

กรูชอบ RB ONLY ว่ะ

ต่อๆกัน..............

แนนกินที่ไหนครับ ถ้าจำไม่ผิด กระบี่รึป่าว ว่างก็เลยลงมาเที่ยวภูเก็ตนะครับ

แนนเว๊ย จะรีบตั้งกระทู้ไปไหน
เทศกาลกินปี...ฮ่วย.. งงกันไปดิ
เออว่าแต่ ที่หาเรื่องลงไปกินเจเนี่ย...
เปลี่ยนบรรยากาศจากยามรถไฟฟ้า เป็นม้าทรงเรอะ..

เอาเหล็กแทง ๆๆ สะใจคอซาดิสท์

แนนกินที่ไหนครับ ถ้าจำไม่ผิด กระบี่รึป่าว ว่างก็เลยลงมาเที่ยวภูเก็ตนะครับ

กระบี่ครับ งวดนี้ถ้าเสร็จพิธีแล้ว งานไม่ยุ่งจะไปเที่ยวด้วยครับ :biggrin:

แนนเว๊ย จะรีบตั้งกระทู้ไปไหน

เทศกาลกินปี...ฮ่วย.. งงกันไปดิ
เออว่าแต่ ที่หาเรื่องลงไปกินเจเนี่ย...
เปลี่ยนบรรยากาศจากยามรถไฟฟ้า เป็นม้าทรงเรอะ..

เอาเหล็กแทง ๆๆ สะใจคอซาดิสท์

นั้นซิ ว่าจะเปลี่ยนเป็นทรงแล้วโชว์อภินิหาร ปาแก้วโชว์..:biggrin:

นั้นซิ ว่าจะเปลี่ยนเป็นทรงแล้วโชว์อภินิหาร ปาแก้วโชว์..:biggrin:
แหม..เห็นบอกปีนี้เจแนนจะลงองค์
เองด้วยหนิ...เอาด้ามจอบแทงตูดแล้วออกปาก
ขลังเข้าท่าเลยนะ เจ๊

แหม..เห็นบอกปีนี้เจแนนจะลงองค์
เองด้วยหนิ...เอาด้ามจอบแทงตูดแล้วออกปาก
ขลังเข้าท่าเลยนะ เจ๊

บิ๊กกรูขอกระทู้นี้ไม่เล่นกัน 1 กระทู้แล้วกัน พอดีเป็นพิธีที่นับถือ...:burn:

บิ๊กกรูขอกระทู้นี้ไม่เล่นกัน 1 กระทู้แล้วกัน พอดีเป็นพิธีที่นับถือ...:burn:
พี่ขอ มีหรือน้องจะทำให้ไม่ได้ 5555
พูดก็พูด ไม่ได้ไปนานแล้วเหมือนกัน ล่าสุด3ปีที่แล้ว
ไปที่ภูเก็ตหรือหาดใหญ่นี่แหละ ชอบนะถึงแม้บางคน
ดูแล้ว จะบอกว่าเป็นการแสดง แต่ก็ยอมรับในความเลื่อมใส
ศรัทธาของประชาชนที่แห่กันมาในพิธีอย่างคับคั่ง

ผมว่าน่าจะจริงนะ

พี่ขอ มีหรือน้องจะทำให้ไม่ได้ 5555
พูดก็พูด ไม่ได้ไปนานแล้วเหมือนกัน ล่าสุด3ปีที่แล้ว
ไปที่ภูเก็ตหรือหาดใหญ่นี่แหละ ชอบนะถึงแม้บางคน
ดูแล้ว จะบอกว่าเป็นการแสดง แต่ก็ยอมรับในความเลื่อมใส
ศรัทธาของประชาชนที่แห่กันมาในพิธีอย่างคับคั่ง

น่ารักมากน้องเป็ด :biggrin:

กะลังอยากกินเลย J อะ ก๊ากกกกก

สา ธุ อะ มิ ตา ปุด ตบปาก 3 ที

จิงครับพี่ต่อ ผมรับประกันด้วยตัวผมเอง..:burn:

แนนลงพระด้วยหรอ พออ้ำแนนแห่เสร็จลงมาดูที่ภูเก็ตซิ แล้วค่อยกลับไปส่งพระ อีกที มันไม่ไกลขับรถ ชม.กว่าๆ ก็ถึงแร้ะ น่ะ โทรฯมาได้เลยนะแนน ผมชื่อตั้มน่ะ

ไรกันเนี่ย...ฮ่ะ

แนนลงพระด้วยหรอ พออ้ำแนนแห่เสร็จลงมาดูที่ภูเก็ตซิ แล้วค่อยกลับไปส่งพระ อีกที มันไม่ไกลขับรถ ชม.กว่าๆ ก็ถึงแร้ะ น่ะ โทรฯมาได้เลยนะแนน ผมชื่อตั้มน่ะ

ลงครับ แต่ยังใหม่อยู่เลยครับ ต้องอยู่ที่โรงเจที่นั้นตลอดเลยอ่ะ จนเสร็จพิธี เที่ยวไม่ได้เลย เพราะว่าเคยโดนมาแล้ว5 5 ถ้าส่งพระเสร็จ คาดว่าจะไปครับ ขอบคุณมากๆ เลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม