*** บ่นหน่อย มันเห็นรถตูเปนถังขยะหรอว่ะ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดมากปะมึง มันเห็นรถมึงสกปรกรึป่าว
เลยโยนทิชชู่มาให้มึงเช็ด ไม่ก็อาจจะ
เป็นสมุนของน้าเก้น ที่ส่งไปสั่งสอน
ไอศิษย์ล้างครูอย่างมึง5555

นี่คือการเริ่มต้น ของการแก้แค้น ลูกสมุนตัวแรกลงมือแล้ว.. หึๆๆๆๆ

พรุ่งนี้จะให้ฟอร์ดเรนเจอร์ จอดเทียบ
แล้วเอาแมว ปาใส่รถมึง ให้มันตะกุยๆๆ

หนีขึ้นกระจกไป ฮุวะฮ่าๆๆๆ
นี่มันพฤติกรรมแมวบ้านเมิงแระ ไอน้า...

ไปเรียกไอเมย์ว่าพี่
ล้อมันเหรอ
เห็นหน้ามันแก่เหรอ
555++
ก้อจิงนี่หว่า

ผมป่าวนะฮะ .... มีอะไร เครียร์กับทนายผมแล้วกัน

?????????????????????????????? วนทำไมหว่า:verwirrt: :biggrin: :biggrin:

เห่อไปใช้บริการคับ ใช้บริการดู..... อย่างเดียว ว่าแต่บางผมว่าก็น่ารักจิงๆ นะ :wink::wink::wink:

ก็ เซ็นทรัลนี่แหละ ที่กรู โดน ขูด รถ อ่ะ

ผลของการคิดล้างครู...
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆ

เจอมาเยอะและครับ ไอ่พวกเบิลๆ ไรเนีย แล้วมาจี้ตูด วันนั้นขับกระบะขนของ เก่าๆวางเจ
รถไม่แต่ง (รถลูกค้า)แต่หน้าตาผมมันวัยรุ้นไปหน่อย ริว่ากุไปมองเมียมันหว่า อันนี้ไม่แน่ใจ
แจ๊สแต่งสีขาว ล้อทองดำๆ ชุดแต่งมูเก้น เบิลจนท่อรถมันอยากจะออกมาอยู่นอกรถ ผมก็ขับไปเฉยๆ แมร่งมาจี่ตูด นั้นมิงกะจะไล่กระบะเก่าให้พังใช่มะ คิดผิดแล้วไอ่กระป๋องนม จะโชวหญิงอะดิว่ารถมิงแต่ง
ผมก็กดคันเร่งไปนิดนึง มันก็ขึ้นมาตีคู่ แล้วเร่งใหญ่เลย ผมเลียงไปซักพัก ก็เริมเบื่อๆ
เปิดกระจก โบกมือบ้ายบาย แล้วก็กระแทกคันเร่งไป แล้วไปรอข้างหน้าแมร่งก็ไม่ตามมา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม