รับปัดเงาปลายท่อสเตนเลสและสเตลเลสอื่นๆให้เงางามเหมือนใหม่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ daragon49
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ปัดห้องเครื่อง ประมาณ เท่าไร อยากทราบจะได้ไปทาม

ปัดห้องเครื่องนี้คือส่วนไหนของห้องเครื่องครับ แบบ ชิ้นส่วนไหนของห้อง

เครือ่งครับ ขอรายละเอียดนิดนึงครับจะได้ตีราคาถูกครับ

อัพไปครับๆๆๆๆๆ ราคาชิวๆตามสภาพงานครับๆๆๆ

อัพไว้ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขออนุญาิติอัำพครับๆถึงเวลาหันมาบำรุงดูแลรักษาสเตนเลสให้เงาใหม่กันแล้วละครับๆๆๆ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆราคาไม่แพง ตามงานเลยครับๆๆๆ

อลูมิเนียมก็ปัดได้นะครับๆๆๆๆ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวยอย่างแน่นอนครับๆ สอบถามก่อนได้ครับๆๆๆ

อัพครับๆๆๆ

ปัดแล้วเงาแน่นอนครับ ทั้งสเตนเลสและอลูมิเนียมครับๆ ราคาไม่แพงด้วยครับ

อัพครับๆงานดีคุณภาพ 100% ครับ

ตอนนี้ผมรอชุดท่ออินเตอร์ อยู่คับ
ถ้ามาเมื่อไร + มีเงินในกระเป๋า จะโทรหาเลยครับ

ตอนนี้ผมรอชุดท่ออินเตอร์ อยู่คับ
ถ้ามาเมื่อไร + มีเงินในกระเป๋า จะโทรหาเลยครับ

ครับๆยินดีรับใช้ครับ เงาปิ้งๆเลยครับ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆจากของเก่าดำๆเปนของใหม่ใสๆสนใจไหมครับๆๆๆ เร่เข้ามาครับ เร่เข้ามา

ราคาไม่แพงครับๆ ตามสภาพงานครับๆๆๆ

สอบถามได้ครับ 24 ชั่วโมงครับ

อัพครับบบบบบบบบบบบบบบราคาถูกไปเรยครับ

อัพครับๆๆๆๆๆสวยๆงามแน่นอนครับๆๆๆๆ

อัพไปครับๆๆๆๆ

ปัดทั้งท่อต้องถอดมานะครับๆๆๆๆๆ

ปัดไม่กินเนื้อสเตนเลสนะครับๆ นอกจากลบรอยขูด

สอบถามข้อมูลก่อนได้ครับ

อัพไปปะครับๆๆๆๆๆ

อัพครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใหม่ๆเลยครับๆ

พวกรอยเชื่อมๆดำๆออกหมดครับ เหมือนของใหม่จาก โรงงานเลยครับ

ตอนนี้ ของมาแล้วครับ เด๋วผม จะโพสรูปให้ดูน่ะครับ
อยากให้ตีราคาว่าเท่าไรครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ...........

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ยินดีรับใช้ครับๆๆ

ได้ครับๆๆๆๆ

โพสมาเลยครับผมรออยุ่ครับ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม