ขอถามเรื่องหัวฉีดเครื่อง RB ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ leocan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

leocan

Register
เข้าร่วม
29 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง RB 20 de เอาหัวฉีดของ RB 20 det มาใส่ได้ไหมครับ
ใส่แล้ววิ่งดีขึ้นไหมครับ แล้วมันจะจ่ายน้ำมันหนากว่าหัวเดิมไหมครับ คือกินน้ำมันมากขึ้นไหมครับ

หรือใส่ของ 25 de จะได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

ใส่ตรงรุ่นน่าจะดีกว่า ไม่ตรงรุ่น กัวน้ำมันจะท่วมเอาอ่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม