ชวนรวมกลุ่มคนรักcef.กันแถวบางแสน-แหลมแท่นทุกคืนวันเสาร์คร๊าบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31478

มารชมพู
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กลับมาแล้วครับกลุ่มบางแสน

รวมกลุ่มกันทุกเสาร์ช่วงค่ำคืน
ณ ลานเพลินบ้านแหลมแท่นสำหรับคนรัก CEF. พี่น้องว่างๆมารวมกลุ่มกัน สังสรรค์เฮฮา ปรึกษาหารือ เข้ามาเลยครับ
ไม่ต้องเขิน พี่ๆน้องๆเราใจดีทุกคน พวกเรายินดีต้อนรับ
และเปิดกว้างสำหรับทุกๆคนครับบบบบ

WELCOME TO BANGSAEN

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ไฟล์แนบ

• bang saen2 015_resize.jpg
    bang saen2 015_resize.jpg
    30.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 522
  • pig 129_resize.jpg
    pig 129_resize.jpg
    65.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 510
  • pig 123_resize.jpg
    pig 123_resize.jpg
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 498
  • pig 094_resize.jpg
    pig 094_resize.jpg
    62.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 522
  • pig 114_resize.jpg
    pig 114_resize.jpg
    79.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 513
  • pig 134_resize.jpg
    pig 134_resize.jpg
    52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 511
  • pig 133_resize.jpg
    pig 133_resize.jpg
    60.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 543
  • pig 092_resize.jpg
    pig 092_resize.jpg
    57.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 522
  • WE CEF.._resize.jpg
    WE CEF.._resize.jpg
    46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 520
  • bang saen2 014_resize.jpg
    bang saen2 014_resize.jpg
    27.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 522

กับบรรยากาศเป็นกันเอง สนุกสนานเฮฮาปาร์ตี้

ริมหาดแหลมแท่นบางแสนยามค่ำคืนทุกเสาร์ ฟังเสียงเกลียวคลื่นกระทบฝั่ง

ลมเย็นๆโชยๆ นั่งพักผ่อนพูดคุย
วันหยุดสุดสัปดาห์และเหล่าบรรดาแหล่งรวมรถแต่งขับผ่านไปผ่านมา..ซิวๆครับ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กับบรรยากาศเป็นกันเอง สนุกสนานเฮฮาปาร์ตี้

ริมหาดแหลมแท่นบางแสนยามค่ำคืนทุกเสาร์ ฟังเสียงเกลียวคลื่นกระทบฝั่ง

ลมเย็นๆโชยๆ นั่งพักผ่อนพูดคุย
วันหยุดสุดสัปดาห์และเหล่าบรรดาแหล่งรวมรถแต่งขับผ่านไปผ่านมา..ซิวๆครับ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ท่านใดที่ขับ Cef หรือชอบรถแต่ง แนวเด่วกาน เชิญแหวะมานั่งที่เซฟบางแสนเราได้นะคะ พี่ๆเพื่อนๆที่นี่เปงกานเองทุกคนคะ ใจดี เทคแคร์ (โดยเฉพาะกะสาวๆ) รับซ่อมรถ สำหรับสาวๆท่านใดที่พวงมาลัยชอบล็อค เรามีช่างรับซ่อมถึงที่ส่งถึงบ้าน :biggrin: :biggrin: :biggrin: :sweat: :sweat: :sweat: :byebye: :byebye: :byebye: :dribble: :dribble: :dribble: :eeek: :eeek: :eeek: :mad: :mad: :mad:

เคยไปแล้วดันเจอพวกกะบะเปิดเครื่องเสียงแข่งกัน นวกหูมากมาย

เด๋วนี้คุณตำรวจ.....เค้าห้ามเปิดแล้วครับ

ใครเปิดดังหน่อย...พี่สายตรวจปรี่เข้ามาเลยอ่ะครับ

คิดถึงเจ๊เจ้าของร้านง่ะ... !!!........ :wink: :biggrin:

ไม่ช้าไม่นานพี่เก่ง เดี๊ยวยกพลขึ้นไปสมทบ

หาเหลี่ยมมาหลายเพลาแระ ฮิฮิฮิ

ไฟล์แนบ

• pig 125_resize.jpg
    pig 125_resize.jpg
    61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237
คิดถึงเจ๊เจ้าของร้านง่ะ... !!!........ :wink: :biggrin:
เคยไปกะเค๊าด้วยเหรอ...
555++

บักบอล รูขรี้ ไปเมื่อใด โทรตามพี่ด้วยเด้อออออ

เคยไปกะเค๊าด้วยเหรอ...
555++

บักบอล รูขรี้ ไปเมื่อใด โทรตามพี่ด้วยเด้อออออ
ไปแบบมะด้ายเปิดเผยตัวอ่ะคับ..มีแต่น้าปุ๊ที่รู้.. (สืบราชการลับ).. อิอิ...:wink:

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :burn: :biggrin:

ไฟล์แนบ

64.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 139
เสาร์นี้เจอกันที่เดิม.....คร๊าบบบพี่น้องชาวบางแสนนนนน

ผมก็ไปบ่อยนะบางแสนเนี่ย แต่ส่วนใหญ่จะเป็นวันธรรมดา เบื่อๆ เซ็งๆ ก็จะไปนั่งรับลม จิบเบียร์เย็นๆ ดึกๆ ขับกลับ กทม. ก็ดีครับ ไม่ใกลจาก กทม.สักเท่าไหร่

ผมก็ไปบ่อยนะบางแสนเนี่ย แต่ส่วนใหญ่จะเป็นวันธรรมดา เบื่อๆ เซ็งๆ ก็จะไปนั่งรับลม จิบเบียร์เย็นๆ ดึกๆ ขับกลับ กทม. ก็ดีครับ ไม่ใกลจาก กทม.สักเท่าไหร่

มาได้เลยค่า ยินดีต้อนรับ ที่นี่เปงกานเองทุกคนค่า ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น พระมะบิณฑบาตร ไม่เลิกรา อิอิ :biggrin:

จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......อย่าให้เสีย.......นะนู๋........หุหุ

มาได้เลยค่า ยินดีต้อนรับ ที่นี่เปงกานเองทุกคนค่า ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น พระมะบิณฑบาตร ไม่เลิกรา อิอิ :biggrin:

ถ้าไปงั้นผมขอลาตั้งกะตี 2 ละกันครับ

ความกำหนัดมันขึ้นสูงเวลานั้น

55555555555555 :wink:

ยังลาไม่ได้บอล..............รอธูปหมดดอกก่อน...

อ่ะ.....งงง ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม