Cef รังสิตมิดไปอีก1ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวันศุกร์13ที่ผ่านมาได้มีการรวมตัวกันของชาวรังสิตไอ้A31580สีดำมันมาหาผมที่บ้านแล้วขนหนังโป๊ไปถุงเบ้อเร้อเห่อจากนั้นเราไปเมาปิ้นกันที่ชายคาพักใจไปดูกระเทยเต้นกันไม่รู้ว่าว่ากลับไปคืนนั้นมันดูหนังโป๊มากไปป่าวอีกวันนึงมันรถชนที่พัทยาบอกว่ายางระเบิดแมกแตกเลยครับโชคดีมีประกันชั้น1สงสัยจะหักโหมไปหน่อยนะ a31580 :super:

เอ้า

อีก แล้ว เหรอ

หาย ไวไว นะ

หึ ๆ บักพีท
เพิ่งออกจากอู่ทำสีซะด้วย
:eeek: :eeek: :eeek:

โอยยยย

ทำบุญชมรมกันซักหน่อยดีไหมคับ....

ปล. หายไวๆนะคับ

โอยยยย

ทำบุญชมรมกันซักหน่อยดีไหมคับ....

ปล. หายไวๆนะคับ
อย่าว่าแต่เซฟรังสิตเลย
เซฟจู ฯ อย่างกรูยังแย่เลยว่ะ

ฝนตกบ่อยถนนก็ลื่นขับรถระมัดระวังกันหน่อยก็ดีนะพี่น้องเซฟไทย....

ตกลงตาพีทหรือ หายไวๆเด้อ

ระวัง ระวังกันหน่อยเด้อ

ระวังกันหน่อยครับพี่น้องมันอันตราย ชนกันบ่อยจัง

คนไม่เป็งไรดีแร้วครับ

เข้ ไอ้พีท เพิ่งจะเมากันหลัดๆ กรรมเวร โดนซะแล้ว แค่ล้อวุ้ย มีประกันก็เคลมเอา ถือซะว่าคนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว

* ส่วนไอ้เจ้าของกระทู้เนี่ย ผมซึ้งละ ว่าทำไมเดี๋ยวเครื่องพัง เดี๋ยวก็ชน ฟังเค้าเล่ามาไม่เท่าตาเห็นเอง (น่ากลัวชะมัด)

เข้ ไอ้พีท เพิ่งจะเมากันหลัดๆ กรรมเวร โดนซะแล้ว แค่ล้อวุ้ย มีประกันก็เคลมเอา ถือซะว่าคนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว

* ส่วนไอ้เจ้าของกระทู้เนี่ย ผมซึ้งละ ว่าทำไมเดี๋ยวเครื่องพัง เดี๋ยวก็ชน ฟังเค้าเล่ามาไม่เท่าตาเห็นเอง (น่ากลัวชะมัด)
กำพี่แชมป์:confused:

โอ้ววววว... เสียใจด้วยนะคับ..ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆเด้ออออออ....

หายเร็ซๆนะครับ พีช เพิ่งออกจากอู่แท้ๆ

5 5 5 น่าจะไปทำบุญกันจิงแระ วันอังคาร ผมโดนรถตู้ชนแก้มท้าย ไม่หนักเท่าไหร่ แต่ มันไม่ยอมรับ ส่วนวันศุกร์เจ๊ออยโดนมอไซร์ ชนประตู สบายกันไป

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นว่ะ
แต่สิบตาเห็นไม่เท่าไปนั่งข้างใน
เขร้..
ขี้เยี่ยวแทบราดดดดด

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นว่ะ
แต่สิบตาเห็นไม่เท่าไปนั่งข้างใน
เขร้..
ขี้เยี่ยวแทบราดดดดด

แรง หัวสิว กระเด็น

เลย ล่ะสิ

(เอ๊ะ ทำไมสไตล์การพิมพ์คล้ายไอ้ยูกอลลั่ม)

เกี่ยว ไร กับ กรู อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม