**** ทำไมท้องฟ้าน่ากลัวจัง ****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นว่ามันน่ากลัวดีเลยถ่ายรูปมาฝาก...

ยังกะพายุทอร์นาโด แบบเมืองนอกเลย บรึ๋ยยยย....

มีความรู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ประเทศไทยมีอะไรที่แปลกๆเกิดขึ้นเยอะ เฮ้อออ ไม่รู้ว่าอนาคตต่อไปจะเปนยังไง ....

ไฟล์แนบ

• Pix no.008.jpg
    Pix no.008.jpg
    16.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 582
  • Pix no.009.jpg
    Pix no.009.jpg
    18 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 504
  • Pix no.010.jpg
    Pix no.010.jpg
    23.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 246

ยังมีอารมณ์ ถ่ายภาพมาดูอีกเน๊อะ
ไอ่ตรูดดดดด
ยังดีไม่ต้องลงไปนอนถ่ายใต้ทางด่วน
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

^

เมื่อมนุษย์เราทำลายธรรมชาติทำลายความสมดุลของธรรมชาติไป ตอนนี้ถึงเวลาที่ธรรมชาติจะเอาคืนมั๊งแล้วหล่ะครับ เพราะเดี๋ยวนี้ภัยธรรมชาติที่เกิดขึ้นร้ายแรงขึ้นเรื่อยๆมีคนตายจากภัยธรรมชาติมากขึ้น เราพยายามจะเอาชนะภัยต่างๆแต่เมื่อเราทำได้ธรรมชาติเองก้ต้องย่อมีกลไกปกป้องตัวเองเช่นเดียวกัน ถึงเวลาที่ธรรมชาติจะเอาคืนกับมนุษย์บ้างแล้ว

อื่ม วิ่งเข้าไปในฝนมองไม่เห็นทางเลย
ภาพวันที่ไปมิตติ้งปล่าว
ผมก็ถ่ายมา

ไฟล์แนบ

17.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 182
  • กระทู้ ผู้เขียน
ภาพที่ถ่ายมาเพิ่งถ่ายเมื่อช่วงบ่าย2ของวันเสาร์นี่เอง ...

เห็นแล้วน่ากัว...

ปล. แต่วันที่ไปมีตติ้งก็ใช่ย่อย ฝนตกโคตะระหนักเลย... เฮ้อออ อนาคตจะเปนยังไงต่อไปเนี้ย...

:biggrin: ได้แค่นี้ก็โอแระ...ฮ่าฮ่าฮ่า

ไฟล์แนบ

59.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 175
เกิดจากรังสีเหม่ง ทำปฎิกิริยากับไอน้ำในอากาศอ่ะคั๊บ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ธรรมชาติ กำลังจะเอาคืน

เจ้าของกระทู้ครับปรกติกินน้ำมันกี่โลลิตรครับ ผมสงสัยว่ารถเจ้าของกระทู้ดูผิดปรกตินิดหน่อยครับ คือ120กม./ชม. รอบเครื่องไม่น่าจะถึง3000กว่าๆนะครับ....

งืม รถผม 20det
วิ่ง 80 รอบประมาณ 2000
วิ่ง 100 รอบประมาณ 2500
วิ่ง 120 ก็ประมาณ 3000 นะ

เมย์มันเหลือ

ปฏิกิริยาโลกร้อน สาเหตุหนึ่งเกิดมาจาก........(ตามรูปเลย)

ไฟล์แนบ

429.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
    33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
ภูเก็ตเจอซึนามิแล้ว ต่อไปกรุงเทพเจอทอนาโดแน่นอน เสมอภาคกันดี ขอให้โชคดีนะคับพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม