::::น้ากอล์ฟ แอบไปเล่นโฆษณา ของกระทรวงหพลังงาน::::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นมั้ยละเจ้โจ้ แกผ่านมาแล้ว เหลาให้ฟัง ฟังไว้บ้าง

หึ ฟังแต่ใครโดนเยอะๆแบบผมไม่เซ็งเหรอถามหน่อยเหอะ ไม่เคยพูดไม่เคยว่าหรอก
ถ้ามันพอดี ถ้าใครเป็นผมต้องรู้สึกทั้งนั้นแหละ แล้วมีใครเข้าใจผมบ้างไหมล่ะ

หึ ฟังแต่ใครโดนเยอะๆแบบผมไม่เซ็งเหรอถามหน่อยเหอะ ไม่เคยพูดไม่เคยว่าหรอก
ถ้ามันพอดี ถ้าใครเป็นผมต้องรู้สึกทั้งนั้นแหละ แล้วมีใครเข้าใจผมบ้างไหมล่ะ
โถ..น่าฉงฉาน... ป๋มเข้าจายยยยๆๆๆ......... :wink: :biggrin:

น่าสงสาร พี่กอล์ฟ เอิ๊กๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม