::::น้ากอล์ฟ แอบไปเล่นโฆษณา ของกระทรวงหพลังงาน::::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไอ้รูก็นั่งนึกตั้งนานว่ามันคุ้นๆๆ

ไฟล์แนบ

21.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 3,343

เพลาๆกันมั๊งเหอะครับผมอายเหมือนกันนะ เล็กๆน้อยๆสนุกๆพอได้อ่ะเยอะมากไปผมก็เบื่อเหมือนกันนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
เพลาๆกันมั๊งเหอะครับผมอายเหมือนกันนะ เล็กๆน้อยๆสนุกๆพอได้อ่ะเยอะมากไปผมก็เบื่อเหมือนกันนะ

ชีวิตพวกเราไม่มีไรจะเสียแล้ว น้า แต่แก้รุปให้อ่ะ

ชีวิตพวกเราไม่มีไรจะเสียแล้ว น้า แต่แก้รุปให้อ่ะ

เฮ้ยผมไม่โกรธนะบอกก่อน แต่บางทีแล้วผมอายว่ะ เล่นกันผ่านๆไปผมไม่ว่าแต่แม่งตามหลอกหลอนผมเยอะมากอ่ะ กระทู้ขายของยังไปโผล่เลย ผมไม่เคยโกรธเพื่อนเล่นได้แต่เห็นมากๆแล้วมันเบื่อมันเซ็งอ่ะหวังว่าพวกคุณคงเข้าใจผมนะ

สอบตกด้วยนี่ ในโฆษณา อะ

ยังจะอายอีกรึ..

ไม่ชอบเหรอ มีหนุ่มๆมาสนใจ สูง ต่ำ ดำ ขาว อ้วน ผอม แซวป้ากันให้ลึ่มไปหมด ผมก็นึกว่าป้ากอล์ฟชอบ

ออกจะเท่ห์ มี collection ส่วนตัว 5555555555555

เห็น รูปส่วนตัวแชมป์แล้ว รับม่ายได้หว่ะ 555555

`555

เหมือนว่ะ
..........

:biggrin: อายไมวะ...รุ่นนี้แล้ว เอาไปขายก็ไม่ได้ กรูยังไม่อายเลย เฉยๆ ว่ะ แสดงว่าเพื่อนฝูง น้องนุ่ง มันรักมันอยากสนุก
ดีดิวะ ไม่ต้องโฆษณาก็มีคนรู้จักกันทั่วเว็ป
เอิ๊กๆๆๆๆๆ

:biggrin: อายไมวะ...รุ่นนี้แล้ว เอาไปขายก็ไม่ได้ กรูยังไม่อายเลย เฉยๆ ว่ะ แสดงว่าเพื่อนฝูง น้องนุ่ง มันรักมันอยากสนุก

ดีดิวะ ไม่ต้องโฆษณาก็มีคนรู้จักกันทั่วเว็ป

เอิ๊กๆๆๆๆๆ

พี่ครับถ้าน้อยๆผมก็ไม่เท่าไหร่ครับแต่นี่มันเยอะตามไปแม่งทุกกระทุ้สำหรับหลายๆคนที่เล่นผมขายของยังมีเลยไม่ให้ผมเซ็งได้ไงครับพี่ ผมไม่โกรธแต่เล่นมากผมก็เบื่อครับ เยอะมากๆ

:tongue: น่าภูมิใจแทนว่ะ แสดงว่ามีคนรักเอ็งมากมายเลยนะนังกอล์ฟ ถ้าอีพวกนั้นมันเลิกแหย่ เอ็งจะรู้สึกโลกนี้ไม่น่าอยู่ มันเหงา วังเวง
คราวนี้ทำไงล่ะ เดือดร้อนผู้ชายอีก ในซอยดึกๆ คงหาผู้ชายเดินยากแล้วมั๊งแถวบ้านอ่ะ นังกอล์ฟ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม