CEF นอกเดิมๆ เอามาโชว์หน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ escape6611
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

escape6611

Register
เข้าร่วม
29 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ชอบแนวเดิม แต่ยังไม่รู้จะเริ่มทำจากตรงไหน
พี่ๆ คนไหนใช้เดิมๆ โชว์หน่อยครับอยากเห็นเป็นแนวทาง

:coolly-0001:

เดิม ๆ ก็กันชนอูมก็ได้ 24 v ก็ได้ครับ ใส่ซันรูฟไป ปัดหลัง ล้อเดิมหยดน้ำ หรือจะเอาล้อ 200 sx มาใส่ก็ได้ครับ เดิมแน่ ๆ ตัวอย่างรถในนี่แหละ เดิมสนิท

ไฟล์แนบ

51.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 796
แก้ไขล่าสุด:
ถ้าจะเอากันชนหน้าอูมมาเจาะใส่ inter แล้วใส่หลังอูม มันจะเข้ากันมั้ยครั้บพี่

มาเอาไม่อูมหลังบ้านพี่มะน้อง

จัดให้ งามแต้ๆเลยเจ้า

ชอบมากครับคันสีดำ ไอดอลๆ
ว่าแต่กันชนแบบนี้เค้าเรียกอูมรึป่าวคับ

ขับ 4 ด้วยคันสีดำ แหล่ม

สวยมากๆๆเลยครับ

หัวช๊อคอัพ มีน๊อต แค่ 2 ตัว ของ ผมมีตั้ง 3 ตัว:coolly-0043:

ลุงดูตรงไหนว่ามัน ขับ4

หัวโช๊ค กะคอลโซล คอลโซลมันเป็น 24v แต่ครอบเกียรืมันโหนก ๆ ตามรูป เข้าจั๊ย ใครจะทำขับ 4 ต้องยกมาทั้งหัว โลโก้ด้านหลัง se4

แก้ไขล่าสุด:
หัวโช๊ค กะคอลโซล คอลโซลมันเป็น 24v แต่ครอบเกียรืมันโหนก ๆ ตามรูป เข้าจั๊ย ใครจะทำขับ 4 ต้องยกมาทั้งหัว โลโก้ด้านหลัง se4

ผมก็เพิ่งรู้ ว่าจะถามอยู่แล้วเชียว อิอิ

เจ๋งเลยครับแนวเดิมๆดีด้วยยยยยย

ชั่วครับขับ4แน่นอนครับ ดูตรงในฝากะโปงด้านขวาครับ

จัดไปคับ...เดิมจริง ๆ แต่เป็นอดีตไปแระ!!!

ไฟล์แนบ

268.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 430
    47.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 372
    70.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 385
    143 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 341
อ่ะๆ ล้อไม่เดิม ไม่ตรงรุ่น

สวยดีคครับ

4WD เพิ่งเคยเห็นน่ะเนี่ย จ๊าปจิงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม