รบกวนถามเรื่องล้อ หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อขนาด 18" F9 R10 ออพ +20
จะใส่ได้ไม๊คัรบ

ไฟล์แนบ

55.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 182

งาม อ่ะ

.................

ล้ม มาก แน่ เลย...........

ล้อหน้าตั้งตรง ล้น1นิ้วเกือบครึ่งครับ ล้อหนังตั้งตรงล้นประมาณ 1นิ้วเกือบๆ 2นิ้วครับ

ออฟ 20 หมดปัญหาด้านใน...ด้านนอกนึกสภายเอาเอง ตีโป่งโลด

ล้อหน้าตั้งตรง ล้น1นิ้วเกือบครึ่งครับ ล้อหนังตั้งตรงล้นประมาณ 1นิ้วเกือบๆ 2นิ้วครับ

แล้วมันล้น น่าเกลียดไม๊ครับหรือว่า กำลังดี แล้ว ออพ มันได้ไม๊ครับจะติดรึป่าวครับ

แล้วมันล้น น่าเกลียดไม๊ครับหรือว่า กำลังดี แล้ว ออพ มันได้ไม๊ครับจะติดรึป่าวครับ
จะน่าเกลียดมั๊ยแล้วแต่คนชอบคั๊บ
แต่โช๊คต้องแข็ง ไม่ง้าน กระแทกยางระเบิดแน่ ๆ

อื่ม.....ลายสวย สะอาดตา
ใส่เลยชอบๆเห็นเซฟ-ไทย ใส่สวยคราบ

ใส่เลยครับสวยครับติดก็ดึงโป่งเอาไม่ติดข้างในเป็นใช้ได้

ล้นประมาณนี้อ่ะคับ

ไม่ต้องทำโป่งก็โหดคับ แต่เวลาลุยน้ำแล้วมันจะกระเด็นเปื้อนทั้งคันยันหลังคาเลย

หน้าฝนทีผมเศร้าเลย

:biggrin:​

ไฟล์แนบ

104 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 156

ไม่ต้องทำโป่งก็โหดคับ แต่เวลาลุยน้ำแล้วมันจะกระเด็นเปื้อนทั้งคันยันหลังคาเลย

ล้นอย่างนี้ ไม่ไหว แน่ งั้นคงต้องหา F8 R9 แล้วละ

แล้วล้อชุดนี้ ที่ใส่อยู่ สเปค มันเท่าไหร่ครับ รบกวนตอบ หน่อยนะครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำตัดสินใจหน่อยครับ ผมเองกำลังสับสน มากๆอีกอย่างก็ กลัวล้อโดนซื้อตัดหน้าไปก่อน ถ้ามีรูป ให้เห็นชัดๆก้ดีครับ

แล้วล้อชุดนี้ ที่ใส่อยู่ สเปค มันเท่าไหร่ครับ รบกวนตอบ หน่อยนะครับ

ลัอชุดนี้ก็ขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9 นี่แหละคับ

เรื่อง Offset ผมไม่รู้เพราะเพลทมันหายไปหมดแล้ว แต่ว่าผมเคยใส่ล้อหลังกว้าง 9 off +22 ละมันล้นออกมาน้อยกว่าชุดนี้คับ

ผมคาดว่าล้อผมนี่หลังน่าจะซัก +15ถึง20

แล้วอย่างของหนุ่ม ล้อหลังมีอีกไหม อยากได้อ่ะ เอาแค่ล้อหลังอ่ะ ถ้า 5 รู อยากใส่ 4 รู ต้องทำไรบ้าง
(ปล. ฝากหาอย่างหนุ่มให้หน่อยดิ)

ลัอชุดนี้ก็ขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9 นี่แหละคับ

เรื่อง Offset ผมไม่รู้เพราะเพลทมันหายไปหมดแล้ว แต่ว่าผมเคยใส่ล้อหลังกว้าง 9 off +22 ละมันล้นออกมาน้อยกว่าชุดนี้คับ

ผมคาดว่าล้อผมนี่หลังน่าจะซัก +15ถึง20

[/quote

ขนาดหลัง 9 ยังปริ้นขนาดนี้ แล้ว หลัง10 จะขนาดไหน เนี้ย:verwirrt:

[/quote

ขนาดหลัง 9 ยังปริ้นขนาดนี้ แล้ว หลัง10 จะขนาดไหน เนี้ย:verwirrt: [/quote]

มันต่างกะของผมไม่เท่าไหร่หรอกคับ มันได้โหดดีนะค๊าบน๊า

[/quote

ขนาดหลัง 9 ยังปริ้นขนาดนี้ แล้ว หลัง10 จะขนาดไหน เนี้ย:verwirrt:

มันต่างกะของผมไม่เท่าไหร่หรอกคับ มันได้โหดดีนะค๊าบน๊า

[/quote]

ม้าย ไหว แน่ล้นเยอะเกิ๊น

ชอบ อ่ะ ล้น ดี

ของ ผม 10นิ้ว ยัง ไม่ล้น เลย

off ไม่ได้

แต่เต็มซุ้มสุดๆ

:biggrin: วิ่งเข้าซอย ซั๊กวันคงได้เหยียบติง แม่ค้ากันบ้างแหละโว๊ยยย....
:sexy_girl: หยดหยองว่ะ กัวแม่ค้ามันวีนนนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม