ประกาศ...ฉบับที่2 จาก สำนักk-sport In Love

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31574
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ มีไรสอบถามได้คร้าบบบบ แต่ทางที่ดี คุยกับ กำนันเก๋ จะได้ข้อมูลที่แน่นอนกว่านะคับ

เห็นรถน้องหมีวิ่งแล้วครับ ดีทั้งคนทั้งรถ....:smile:

ใช้ได้นะเรานี่....

เห็นรถน้องหมีวิ่งแล้วครับ ดีทั้งคนทั้งรถ....:smile:

ใช้ได้นะเรานี่....

พี่ก้อพูดเวอร์ไปง่ะ รถน่ะดีแล้วคร้าบบบบ เหลือคนขับเนี่ยล่ะ ที่ยังขับไม่ดีเลย ต้องฝึกอีกเยอะ

พี่ก้อพูดเวอร์ไปง่ะ รถน่ะดีแล้วคร้าบบบบ เหลือคนขับเนี่ยล่ะ ที่ยังขับไม่ดีเลย ต้องฝึกอีกเยอะ

....ถ้าได้กล่องเทวดาแรงกว่านี้อีกจริงไหมน้องหมี

โอ๊ย อันนั้นมันแน่นอนอยู๋แล้วพี่ แต่ขับไอ้กล่องใบนี้ให้มานวิ่งคงที่ก่อนดีกว่า แล้วค่อยมาดูว่าจะขยับไรเพิ่มดี อิอิ

โอ๊ย อันนั้นมันแน่นอนอยู๋แล้วพี่ แต่ขับไอ้กล่องใบนี้ให้มานวิ่งคงที่ก่อนดีกว่า แล้วค่อยมาดูว่าจะขยับไรเพิ่มดี อิอิ

...จะเอา CO2ของพ่อเองอาทิตย์หน้าแล้วเพราะใกล้เฮียบุ๊งมาแล้ว

..ช่วยติดต่อด่วนจากพี่เก๋สุดหล่อ:redface:

รบกวนถามหน่อยครับว่าโบ25นี่ใส่กับเครื่องrb20ได้เลยไหมครับ ต้องแปลงอะไรบ้างครับ

รบกวนถามหน่อยครับว่าโบ25นี่ใส่กับเครื่องrb20ได้เลยไหมครับ ต้องแปลงอะไรบ้างครับ

...ใส่ได้เลยถ้าเป็น25แท้ๆไม่ใช่VG30แต่ถ้าเป็นเกียรออโต้อาจต้นๆอืดกว่าเดิม...:redface:

เทอร์โบ25กับvg30มันต่างกันตรงไหนครับแล้วดูกันอย่างไรขอบคุณครับ

เทอร์โบ25กับvg30มันต่างกันตรงไหนครับแล้วดูกันอย่างไรขอบคุณครับ
..มีอยู่หลายรุ่นครับคงอธิบายยาวแต่คร่าวๆแล้วให้ดูว่าจะมีล่องลมอยู่ที่ใบหน้าจะเป็นรุ่นใหม่หน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม