แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที่6 นี่หรอ แล้วจะทันมิตติ้งริป่าว

P/'/A31623 คับจำผมได้ป่าวคับ
ตอนนี้ผมกะแฟนผม อยากทำ wide body มากเลยคับ ไปทำโช๊คมา แข็งมากไปอ่ะคับ
เลยอยากทำแล้วอ่ะคับ อยากรู้ราคาว่าเท่าไหร่อ่ะคับ จะได้ไปเอาน้ำมันโช๊คออกหน่อยคับ

ขอบคุณครับพี่ไม่ติดอารายจะเข้าไปคับผม

ป๋าเหลิมบอกว่า..ไม่มีปัญหา เด่วผมจะไปถ่ายรูปตอนออกจากอู่ ไว้โชว์ผลงาน เสร็จก็จะชวนออกงานมิตติ้งด้วยกันที่พระราม3เลยน่ะ..อิ.อิ.ไปถูกป่าวหว่า แผนที่น้าอ๊อด ง๊ง..งง
ขอบคุณพี่น้อง CEF ทุกคนครับป๋ม ที่เป็นกำลังใจให้:coolly-0023:

เสาร์นี้เย็นๆ เจอกันครับพี่น้อง..มีผม กะ ตาป้องA31849 ตาอ๊อตโต้A31753 และ ตาเก่งมารชมพูA31478 แล้วก็ต่องานมิตติ้งพระราม 3 เลยครับ
หืมมมไปกันขนาดนี้ จะไหลขนาดไหนเน้ออออออ......ไม่อยากจะคิด อิอิ:coolly-0043:

""""""""""""""""""""""""""""""""""""/'/:coolly-0044:

น่าจะมีโปรแบบนู้นบ้างนะป๋า 555

โปรโมชั่น สาดสี(TOA) รอบคัน 3000บาท สาดยันกระจก ( ไปขูดออกเอาเอง ) เอาสีใส่กระป๋อง แล้วสาดๆๆ เข้าไป :coolly-0028:

โปรงานเข้า เจาะหลังคา 1000บาท เอาเลื่อยทะลวง แล้วเอากระจกแปะ ยิงซิลิโคลน

ถ้ารับได้ เข้ามาหาผมก็ได้ เดี๋ยวทำให้ ลูกน้องกำลังคันมือ อิอิ :coolly-0046:

แต่ถ้าเอางานออกมาสวยๆ เข้ามาคุยกับน้าเหลิมเลยครับ ราคาตามเนื้อผ้า ไม่แพงแล้วกับงานขนาดนี้

แก้ไขล่าสุด:
ว้าๆ เก้ง ไม่มีแบบ เจาะฝาโปรง บ้างเหรอ 555

ขอบคุณพี่ A31623 มากนะคับ
ผมได้ความแล้วคับ เก็บตังแล้วจะไปอุดหนุนคับ ขอบคุณมากคับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับพี่ไม่ติดอารายจะเข้าไปคับผม
ต้องขอขอบคุณน้องๆ ที่แวะมาเยี่ยมเยือนกัน และมารับกันชนหลังอูมๆ ได้รู้จักหน้า กันแล้ว เอาใบสมัครให้ไปกรอก เมื่อไหร่เข้าอู่ จะแจ้ง น่ะครับ แล้วมาชนแก้วกัน..อ้าวววว...โชชชชชนนนน...เอื๊อกกกก..

ไฟล์แนบ

104.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    242.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
:coolly-0044::coolly-0001::coolly-0033::coolly-0028:

คิดถุง ว่างๆจะเข้าไปคุยกะน้าเหลิม มีเรื่องต้องปรึกษากันยาว

เครื่องมาแล้ว สงสัยต้องเข้าไปนั่งสนทนากับน้าเหลิมแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม