แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เข้าอู่ยัง วัน 2 วันนี้พี่ว่าขะเข้าน่ะ รถไปจิ้มมอร์ไซด์มากันชนเป็นรูนิดหน่อย..

ยังเลยครับ แม่บอกว่ารอเอาไป รดน้ำมนต์ก่อน แล้วค่อยเอาไปทำ :coolly-0038:

ไม่ได้ไปใหนเลย วันจันทร์ เดียวขอดูก่อน

• กระทู้ ผู้เขียน
มะวานเอารถไปทำหล่อนิดหน่อยที่อู่..น้องเก้งก็เอา NISSAN TENA ป้ายแดงมาให้ชม ..ด้วย

ไฟล์แนบ

256.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 180
โอยยยยยหิว....เบียร์

มาวจริงๆนะ เมือวานอะ

ขอบคุณมาก..ครับน้องเก้ง ที่ส่งลิ้งค์ ปั้มติ๊กมาให้ชมเห็นเขาลงขายมันของมิตซู มันจะใส่กันได้มั้ย..อ่ะ

ผมให้ดู ยี่ห้อ รุ่น แล้วเอาไป สั่งตามร้านของแต่งใหญ่ๆ ครับพี่ท่าน

แต่แมร่งเหมือนของ 2j เลย อิอิ

งาม มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก อิจฉา

พรุ่งนี้ เข้าอู่ เอาเซฟ กลับบ้านแระ
วันนี้ผมก็เข้าไปวัด ทำกันชนหน้ามา เห็นรถพี่ด้วย วาง25NEO ไม่รู้เรียกถูกแป่วนะครับ และก็ใส่TE37 อย่างโตโต้จัง
สวยจิงๆครับ เค้ากำลังทำกันอยู่นะพี่ครับ (แต่รู้พี่เปงประธานบางแสน)
ผมยืนคุยกับพี่ชาติ สวยจิงๆ ร้านนี้ ผมยืนดูทั้งวันเลยวันนี้
เก็บรายละเอียดงานดีครับ

แสดงว่า เทียน่าป๋ม อยู่ในตู้อบ เลยไม่เห็น อิอิ

วันนี้ผมก็เข้าไปวัด ทำกันชนหน้ามา เห็นรถพี่ด้วย วาง25NEO ไม่รู้เรียกถูกแป่วนะครับ และก็ใส่TE37 อย่างโตโต้จัง
สวยจิงๆครับ เค้ากำลังทำกันอยู่นะพี่ครับ (แต่รู้พี่เปงประธานบางแสน)
ผมยืนคุยกับพี่ชาติ สวยจิงๆ ร้านนี้ ผมยืนดูทั้งวันเลยวันนี้
เก็บรายละเอียดงานดีครับ
มะวานไปอู่มา..เห็นมีสมาชิกเข้ามาทำ ชุดเล็ก สีดำ 1 JZ ติดแก๊สหัวฉีด เสียงดคตรโหดเลย..และตาเหลิมบอกมีมาวักันชนคันนึง เอา เวอร์เท็คใส่ แต่สเกิ๊ทข้างไม่ใส่ ท้ายใส่ท้ายอูม..มันจะออกมายังไงล่ะเนี๊ย แมะเสียดายไม่เจอกัน..ของผมเครื่องRB25 Neo6 Turbo ทางอู่บอกยังแรงไม่ได้ที่ เลยยังไม่ให้เอากลับ..วันจันทร์จะแวะไปอีกที

แสดงว่า เทียน่าป๋ม อยู่ในตู้อบ เลยไม่เห็น อิอิ
ยังไม่เข้าห้องกะลังเก็บพื้นอยู่ แอบมาก่อนเรา ..เลยไม่ได้เจอกัน..วันจันทร์จะเข้าไปอีก..

ไฟล์แนบ

8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 365
    5.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 362
มะวานไปอู่มา..เห็นมีสมาชิกเข้ามาทำ ชุดเล็ก สีดำ 1 JZ ติดแก๊สหัวฉีด เสียงดคตรโหดเลย..และตาเหลิมบอกมีมาวักันชนคันนึง เอา เวอร์เท็คใส่ แต่สเกิ๊ทข้างไม่ใส่ ท้ายใส่ท้ายอูม..มันจะออกมายังไงล่ะเนี๊ย แมะเสียดายไม่เจอกัน..ของผมเครื่องRB25 Neo6 Turbomทางอู่บอกยังแรงไม่ได้ที่ เลยยังไม่ให้เอากลับ..วันจันทร์จะแวะไปอีกที
ผมก็คิดสภาพไม่ออกงะครับ อิอิ แต่ก็ เอาน่ามาถึงจุดนี้และ
+ประสปการ์ณน้อยด้วยก้าาบ แต่ใจก็เทไปURAS อิอิ

เดียวดูคิวอีกทีคับ

มะวานเข้าอู่..เอาซิตี้ออกแต่ยังไม่ยอมออกสตาร์ทไม่ติด..เมาซะ มาดูนีโอป๋าเหลิมกัน..ขอบคุณน้าเหน่งที่แวะมาเยี่ยมเยียนกัน..ส่วนตาเก้งก็เอา เทียน่ากลับบ้านวันนี้เช่นกัน

ไฟล์แนบ

262.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 233
    266.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 249
    230.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 204
    252.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 205
ลืมไฟหน้าใว้ที่อู่ เอิกๆๆ ๆ

หมดหนี้เมือไหร่ กระป้อ vip แน่นอน อิอิ

วันอาทิตย์แวะไปอู่มา..พี่น้องเรา A31810ใกล้จะได้กลับบ้านแล้วครับ

ไฟล์แนบ

271.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 256
    225.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237
    261 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 233

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม