+++ มาแล้วค๊าบ!!! ภาพบรรยากาศจากงาน Meeting ประจำเดือน ก.ค. โดยกลุ่มสุขุมวิท 71 รับชมได้เลยค๊าบ +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31212
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไว้สักวันจะไปด้วยนะครับ

คงไม่ว่ากันนะ

แบบว่ารถยังไม่เส็ดซะทีเซ็งเลยครับอยากไปด้วย

รูปสวยมากครับ หล่อๆสวยๆกันทุกคนเลย สนุกดี ไว้งานครบรอบ จะอยู่จนเลิกงานเลยครับ ครั้งนี้ ไม่ไหว กลัวเจ้าเม อิอิ :coolly-0046:(เดี๋ยวจะเป็นเช่นเดียวกัน)

พี่เห็นงานผมเป็นงานโกเต๊กหรือคับ "มิตติ้งประจำเดือน"

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คนนี้คิดได้ทุกมุข

ไม่ว่าจะเป็นเพลงก็ร้องออกมาได้ ให้ร้องอีกที่จะเหมือนเดิมไหมเนี่ย

รูปเยอะดีจัง...รถสวยๆทั้งนั้น

ดูสนุกเมามันกันมากเลยยคับท่าน:coolly-0045:

เอ่อ...ผมไม่ได้คิดไรจิง ๆ นะค๊าบบบ

เอ่อ...ผมไม่ได้คิดไรจิง ๆ นะค๊าบบบ

ถ้าเชื่อก็บร้าแล้วน้าออย :coolly-0046: :coolly-0044: :coolly-0010: ดูแก้มดิแทบชิดเลย โคตรเนียน แอนด์ อิจฉา กร๊ากกกกกก.........

หื่น แบบนี้ เดี้ยว ป่ะ จับ แขวน คอเลย 555

สมแล้วที่จะได้เป็นประธานบอร์ดF/S
555
รูปนี้ถ่ายตรงหน้าผมพอดิบพอดี

มาช้าไปนิดเดวเอง อดถ่ายรูปหมูเร๋ย:coolly-0041: เอิงเอย

กล้องดีถ่ายรูปแล้วสวยอย่างนี้นี่เอง
..ว่าแต่ แชมป์มีเลนส์วายป่ะ:coolly-0043:

ขอบคุนคับ..รูปสวยสะเด็ด

มาช้าไปนิดเดวเอง อดถ่ายรูปหมูเร๋ย:coolly-0041: เอิงเอย

กล้องดีถ่ายรูปแล้วสวยอย่างนี้นี่เอง
..ว่าแต่ แชมป์มีเลนส์วายป่ะ:coolly-0043:

ว้าวๆๆๆ ใหญ่ขนาดต้องใช้เลนส์วายเลยเหรอ
:coolly-0023::coolly-0023:

ดูจากสภาพนังเมย์แล้งน่าจะเอามาทำประธานชมรม:coolly-0010: