เรื่องเบรคครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 295
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เก็บข้อมูลด้วยคน ที่เคยเจอกับรถตัวเอง เปลี่ยนหม้อลมเบรคชั้นครึ่งแล้ว คือต้องไล่น้ำมันเบรค แต่ตอนแรกก็ย้ำแล้วหาย
แต่ด้านหลังน้ำมันมาดีมาก แต่ด้านหน้าหายครับ ลองไล่เปลี่ยนพวกลูกยาง ที่ตัวแม่ปั้มบนแล้วก็ไม่หาย

สรุปคือ ช่างเจอยางที่ลูกสูบแถวคาลิเปอร์หน้ามันรั่วไปข้างครับ มีทั้งอากาศ กับน้ำมันออกเปลี่ยนแล้วดีเลยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ไล่ลมใหม่...ตอนนี้หายแล้วครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม