Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Toyota Yaris. น่ากัวหว่ะ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โหย.....เลือดบานเลย น่ากลัวจังระวังนะพี่ต่อ ก็ใช้อยู่ไม่ใช่เยือะ
ผมเห็นตั้งกะ viaos ที่ผมเอามาลงเมื่อปีที่แล้ว
วิ่งมาดี มีรถตัดหน้าเบรค แล้วพลิกควั้ม หงายหลายตลบ
เลย จำได้กันเปล่าสีดำที่ ฟาดเสาไฟขาดครึ่งอะ
เสียวสยองเลย รถเล็ก พลิกง่ายจัง

น่ากลัวจังครับ เลือดเต็มเลยอะ

ไม่ได้คาดเข็มขัดแน่นอนครับ ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่คาดกันน้ออ ความปลอดภัยของตัวเองแท้ๆยังจะให้ออกกฏหมายมาบังคับอีก ของแค่นี้น่าจะคิดกันได้

น่ากัวจิงๆท่าทางจะหักหลบอึ่งอ่างนะคับช่วงนี่ฝนตกชุก ไงก็พี่น้องเราชาวcef ขับรถระวังอึ่งอ่างด้วยนะคับ:biggrin:

หึหึน่ากลัวว่ะ ตอนaccord ชนยังไม่ขนาดนี้เลยเรา แค่กระจกหน้า เครื่องร่นเข้ามาติกผนังเครื่อง พวงมาลัยงอ ฮ่วยสยอง ความคะนองหรืออะไรก็ตามลดๆกันบ้านนะเนี่ยพวกเรา
รถถึงจะใหญ่แต่พลาดนิดเดียวก็ไปได้เหมือนกัน

หึหึน่ากลัวว่ะ ตอนaccord ชนยังไม่ขนาดนี้เลยเรา แค่กระจกหน้า เครื่องร่นเข้ามาติกผนังเครื่อง พวงมาลัยงอ ฮ่วยสยอง ความคะนองหรืออะไรก็ตามลดๆกันบ้านนะเนี่ยพวกเรา
รถถึงจะใหญ่แต่พลาดนิดเดียวก็ไปได้เหมือนกัน

ทั้งบอกทั้งเตือนกี่ทีแล้วล่ะ ว่าขับรถกลางคืนเปิดไฟต่ำก็พอ นี่ล่อเปิดทั้งไฟต่ำทั้งสปอร์ตไลท์ ขับไปก็แยงตาชาวบ้านเค้า สมแล้วที่โดนสวนเข้าให้อะ

ไฟล์แนบ

33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทั้งบอกทั้งเตือนกี่ทีแล้วล่ะ ว่าขับรถกลางคืนเปิดไฟต่ำก็พอ นี่ล่อเปิดทั้งไฟต่ำทั้งสปอร์ตไลท์ ขับไปก็แยงตาชาวบ้านเค้า สมแล้วที่โดนสวนเข้าให้อะ

:biggrin: โส นะ น่า อีกอล์ฟ โดนสวน เอิ๊กๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม