Toyota Yaris. น่ากัวหว่ะ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อุบัติเหตุ สาย2 เบี่ยงออกบรมขาออก

05/07/07 เวลา 21.15น

ถนน บรม ตัด สาย2 หน้าอู่รถเมล์

ผู้ได้รับบาดเจ็บทั้งหมด 3 ราย สาหัสเป็นชาย 1 และอีก 2 รายเล็กน้อยเป็น ชาย 1 หญิง 1 โดยทั้ง 3 รายเป็นพี่น้องกัน
เสียหลักพลิกคว่ำ ด้วยตนเอง........ไปชมภาพกันเลยดีกว่านะคับ

ภาพจากทีมกู้ภัย ธรรมศาลา:verrckt:

ไฟล์แนบ

• yaris1.bmp
    yaris1.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 824
  • yaris2.bmp
    yaris2.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 796
  • yaris3.bmp
    yaris3.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 722
  • yaris7.bmp
    yaris7.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 690
  • yaris8.bmp
    yaris8.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 680
  • yaris9.bmp
    yaris9.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 666
  • yaris10.bmp
    yaris10.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 655
  • yaris11.bmp
    yaris11.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 648
  • yaris12.bmp
    yaris12.bmp
    549.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 641

น่า หวาด เสียว *พลิกคว่ำ ด้วย ตนเอง*:eeek:

โหหหหหหหหหหหหหหห

สยองครับพี่น้อง

ดูจากรอยแตกกระจก และบาดแผลที่หัวของผู้่ชายในรูป ผมเดาว่างานนี้ไม่คาดเข็มขัดกันอีกตามเคยแหงๆ

เฮ่อ เห็นแล้วหดหู่ สภาพแทบเหมือนรถคันแรกผมเลยอะ แต่รถผมเครื่องแทบหลุดออกมา แล้วผมก็หลุดออกมาจากรถด้วย เพราะไม่ได้คาดเข็มขัด

หวาดเสียวอ่ะ น่ากลัวมากๆ ต่อแต่นี้ไปผมจะคาดเข็มขัดทุกครั้งที่ขับรถคับ

คาดทุกครั้งครับ ไม่ใช่กลัวตำรวจแต่เพื่อความปลอดภัย

โห... น่ากลัวมากครับ

ประกันจ่ายคันใหม่ให้ไม๊ครับเนี้ย เหอๆ :verwirrt:

ข้อเตือนใจ...เสียใจกับผู้บาดเจ็บด้วยคับแล้วขอให้หายไวไวน่ะคับ

น่ากัวๆๆๆ ยิ่งถนนลื่นๆ เสียวววววววว..
แม๊ก+ยาง ไม่เปงงรัย...

ระวังกันนะครับ

อยาไปกันไวมากนะ

อยู่ดี ๆ พลิกคว่ำเองเหรอ
เอ..สาเหตุมันน่าจะเกิดจากอะไรหว่า
น่าสงสารผู้บาดเจ็บนะคั๊บ
รถพังทั้งคัน ต้องให้ประกันซื้อซากสถานเดียว
น่าเสียดายจัง

สยองสุดๆครับพี่น้องยังงั้ยพวกเราระวังกันด้วยนะ

ความประมาท เป็นหนทางแห่งความตาย

ระมัดระวังกันด้วยนะครับพี่น้องเซฟไทย อะไหล่ยิ่งหายาก ๆ อยู่ด้วยตอนนี้

อูยยยยยยยยยยยยยยยยย
ยาริสเหมือนกันเลย :sexy_girl:

ยาริส นะมันรถจ่ายกับข้าว ให้แม่บ้านใช้กัน แสดงว่าเล่นมาซะแรง เอ้อ น่าสงสารคนจ่ายค่ายา และก็เสียดายตังค์ค่าแต่งรถ เมื่อไหร่หนอ จะห่างจากข่าวร้ายๆๆ ซะที เอาใจช่วยให้หายไวๆๆ เน้อ

น่ากัวอะ:cry:

...น่ากลัวจังอะ...
ขับกานระวังนะจ๊ะ
:frown: :frown: :frown:​

พี่ ต่อ ฝังธน ขับรถ ระวัง ครับ เป้นห่วง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม