###___รับซ่อมกล่องพวงมาลัยเพาเวอร์___ครับ###

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jim
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jim

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ารถมีอาการเลี้ยวหนัก-กระตุก โทรมาได้เลยครับ 089-4833030 จิม

upppppp :coolly-0026:

uppppp:coolly-0022:

อยู่แถวไหนละ

uppppppppp

แล้วถ้าเลี้ยวแล้วมีเสียงดังมันเป็นที่แร็คป่ะ หรือเป็นที่กล่องมัน

แล้วถ้าเลี้ยวแล้วมีเสียงดังมันเป็นที่แร็คป่ะ หรือเป็นที่กล่องมัน
ดังยังไงครับ ดังแถวแร็คหรือเปล่าครับ

ถ้าพวงมาลัยมันหนักล่ะคับ แบบว่ามันน่าจะซ่อมได้ไหมคับ

มารอคำตอบคับ

อัพครับคุณจิม ผมซ่อมมาร่วม 3 ปีแล้วยังดีอยู่เลย 555+

ถ้าพวงมาลัยมันหนักล่ะคับ แบบว่ามันน่าจะซ่อมได้ไหมคับ
โทรมาคุยกันดีกว่าครับ จะได้ถามรายละเอียดหน่อยครับ :coolly-0026:

upupupupup:coolly-0026:

upupupup:coolly-0022:

upupupup:coolly-0022:

upupupup:coolly-0026:

:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม