เครื่องเดิม ไปกันได้ถึงกี่กิโล? อยากรู้ๆ*0*

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Alohamamoru
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Alohamamoru

Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากถามแต่ละท่านคับ เครื่องเดิมของแต่ละท่านที่เคยๆใช้กันมา
วิ่งกันไปได้ถึงกี่แสนโลคับ..:coolly-0008:

..ถามเผื่อไว้จะได้ทำใจก่อนมันไป T T

สองแสนกว่าโลคับ
ยังวิ่งดีอยู่เลย
ติดแก๊สด้วยนะ
ยังวิ้ง180 สบายๆคับ

เท่าเคยเจอมาเครื่องเดิมโรงงานหมดสภาพ
น้อยสุด 8หมื่นกว่าโล
มากสุด 5แสนกว่าโลครับ:coolly-0033:

ไอ่เม อยู่หนาย มาเร็วๆ สีแสนก่าโลอะ เอามาโชว์เค้าหน่อยเร็ว

รถของรองผู้กำกับ สนบางบอน เครื่อง12v วิ่งมา 632000 โล เกียร์m/t
ตอนนี้วาง 24v ลงไปแล้ว

ตอนนี้ 3.5 แสนโล
ซื้อมาตอน 1.9 แสนโล
ตอนอยู่กะผมก้อ
เกียร์ 1
ฝาสูบอีก 2
อันนี้เฉพาะเคสใหญ่ ๆ นะ

ของผมตอนมาอยู่กับผม 234500 โล แต่ก่อนนั้น จอดในบ้านผมนี่แหละครับ ตอนนี้ผมใช้มาได้ ปีกว่า วิ่งแค่ 5000 เอง เพิงถ่ายของเหลวไปครั้งเดียวเองครับ ไม่เคยเกเรเลย สงสัยไม่ค่อยใช้งานหนักมั้งครับ

260000 แร้วครับ 12 วาวล์ ติดแก็ส
ก็ยังนิ่ง ๆ ดีอยู่ไม่ค่อยเกเรเท่าไหร่:coolly-0023:

384600 ดมแก๊สเหมือนกันครับ และก็วิ่งดีอยู่:coolly-0033:

ตามลายเซ็นครับ ...

• กระทู้ ผู้เขียน
5แสนกว่าโล สุดยอดมาก หุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม