>> โชว์ห่วย20โบ เด้อคร่าบเด้อออ <<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31619
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

..........................................

• กระทู้ ผู้เขียน
ทั้งหมดนี้ตามรูป + acc value ด้วยใช่ป่าว ในราคาแปดร้อยอ่ะคับ

ออ.แล้วเอซีซี มันใช้ได้ปกติป่าวน้า:coolly-0010:

อ่า ตอนนี้ม่ายมี acc value เน้อ แร้วก้อ ของเอาไปกองทิ้งไว้ที่บ้านที่นครนายกง่ะ =_=a แหะๆๆ

ดันจั๊กกะหน่อย เอ้าขายๆๆๆ :coolly-0009:

หัวเทียนเป็นเบอร์อะไรครับแล้วสภาพเป็นยังไงบ้างอ่ะครับ

หัวเทียนเป็นเบอร์อะไรครับแล้วสภาพเป็นยังไงบ้างอ่ะครับ

แหะ.....ถ้าดูไม่ผิดเป็นเบอร์ 7 คับ อิลิเดียม สภาพดีค๊าบ ไม่มีหัวหาย หัวดำ :coolly-0028:

เพราะใช้ได้ประมาณ 3-4 เดือนค๊าบ (เจ้าของเก่าเค้าบอกมานะ :coolly-0011:) มา
ลองดูได้ค๊าบบบ :coolly-0039:

ดันๆๆๆ

>> ไดชาร์ท 80Amp >> 800 บาท <<
>> หัวเทียน iridium 6 หัว (มี2ชุด) ชุดละ >> 900 บาท <<
>> หัวฉีดพร้อมราง+เรคกุเลต >> 1500 บาท <<
>> ลิ้นผีเสื้อ 20BO >> 1000 บาท <<
>> ICD บนฝาเครื่อง สภาพปลั๊กแตก >> 250 บาท <<

น้าชุดนี้ยังอยู่ป่าว ของผมมันกรอบอ่ะของน้าสภาพเป้นไงมัง

55555555555555

ท่อนกลางยังมีอีกไหม

ดันนน มีเครือ่งยกลงอีกตัว ใครต้องการสอบถามได้คับ

ดัน มีของมาเพิ่มนะคับ ดันๆๆๆ

อัพไป ของเยอะจริงๆๆๆๆ

กอล์ฟครับขอราคา pm ไดชารจ์หน่อยครับมีรับประกันจะดีมากเลย หนึ่งครับอยู่ราม 2เอง 081-8765269

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP+++

อยากได้ท่อที่แยกออกจาก ท่อตัวL เข้า acc vale อ่ะ มันกรอบแตกแล้วหาใหม่ร้านอะไหล่ไม่มี กับหน้าแปลน ต่อจาก acc vale ก่อนเข้าท่อร่วมไอดี น็อตมันหัวพังหมดแล้ว

สนนราคาหน่อยครับ

ท่อตรงนี้อ่ะ ยาวไปถึงหน้าแปลนต่อจาก acc vale เลย

ไฟล์แนบ

75.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
ดูไฟล์แนบ 124123

ท่อตรงนี้อ่ะ ยาวไปถึงหน้าแปลนต่อจาก acc vale เลย

อ๋อ ทั้งท่อนนี้เลยใช่ม่ะคับ ของผมมันก็เริ่มแข็งแล้วอ่ะนะ แต่ยังสภาพดีอยู่

เอาเป็นว่า 200 รวมส่ง EMS ให้หล่ะกันคับ เด๋วให้พวกแหวนรัดไปให้หมดเลย อิอิ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม