หัวอกคนไกลบ้าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพื่อนๆรู้สึกอย่างไร เวลาที่ต้องจากบ้านไปนานๆจากรถอันเป็นที่รักยิ่ง จากเพื่อนฝูงที่รู้ใจ...เอ้ยคิดถึงน้องเซฟดำที่จอดแน่นิ่งอยู่ที่บ้านจัง...มีใครเป็นแบบเราบ้างไหมเนี้ย...:burn:

น้อง ขาวผมจอดอู่ มันเหมือนกันป่าวพี่เอก แล้วเมือไรกลับมาละครับเนีย น้องๆคิดถึง

เพื่อนๆรู้สึกอย่างไร เวลาที่ต้องจากบ้านไปนานๆจากรถอันเป็นที่รักยิ่ง จากเพื่อนฝูงที่รู้ใจ...เอ้ยคิดถึงน้องเซฟดำที่จอดแน่นิ่งอยู่ที่บ้านจัง...มีใครเป็นแบบเราบ้างไหมเนี้ย...:burn:
ไปยาว ๆ เลย หรือว่าไปชั่วคราวกันเนี่ย
งง...
อยู่ดี ๆ โดนย้ายได้งัย

ป่านนี้หนู มด แมงสาปเข้าไปทำรังแล้วมั้งพี่

หรอนให้คิดมากกกกกกกกกก ก้ากกกก:sexy_girl:

เดือนหน้านู๊น..เจอกัน..คิดถึงพี่น้องทุกคน

เดือนหน้านู๊น..เจอกัน..คิดถึงพี่น้องทุกคน

รับเอาม้ามาออกกำลังกายครับพี่
ไม่คิดค่าแรง เด๋วม้าในรถหลับยาว กลับมาไม่ปี๊ดป๊าดดเหมือนเก่า เอิ๊กๆ:smile:

แล้วใครจะเช็ดรถให้

สาวโซดิแอ๊ค บ่นถึงแล้วนะพี่ 55

หัว ไหล่ ตูด

:biggrin: หะ อ่ะ หัว ไหล่ ตรูด
เอิ๊กๆๆๆๆ
เฮ่ย...ย้ายได้ไง ร้องเรียนเฟ้ยยยย...
ว่าแต่ไปไหน โคกโพธิ์ ยะหริ่ง โกลก รึที่ไหน?

แล้วใครจะคอยเช็ดรถละเนี้ย...........555++กลับมาใว้ ๆ นะพี่

ก็รู้สึก..คิดทึ้งคิดถึงแระก็คิดถึงโคตรๆอ่ะ....... คนไกลบ้านเหมือนกันคับ.. :wink: :biggrin:

คิดฮอด แต่กอดบ่ได้

เพราะนู่ไม่ใช่เกย์

ก๊ากกกกกกกกก

:cry: คิดถึงเหมียนกัลลลเมื่อวานยังแซดดดดดดดกันอยู่เลยวันนี้ต้องจอดทิ้งไว้บ้านอีกนานนนนนนนนนกว่าจะได้เจอกัน:cry: :cry: :cry:

:biggrin: หะ อ่ะ หัว ไหล่ ตรูด

เอิ๊กๆๆๆๆ
เฮ่ย...ย้ายได้ไง ร้องเรียนเฟ้ยยยย...

ว่าแต่ไปไหน โคกโพธิ์ ยะหริ่ง โกลก รึที่ไหน?
มาอุบลคับพี่ ด่านชายแดนช่องเเม็ก..ไม่ได้ลงใต้เดี๋ยวไม่ได้กลับ..555:biggrin:

ไม่ใช่แระพี่มี่...

ตรูด....ตรูด....ตรูด...แม่นบ่

เด๋วจะจัดขบวนรถเซพอุบลไปรับพี่เอกมาเที่ยวนะคับ
เอ...หรือว่าพี่จะพาผมไปล่อสาวลาวตามตะเข็บชายแดนช่องเม็กดีกว่ามั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม