อันนี้เค้าเรียกว่าอะไร....แล้วใครมีขายมั้ง?????

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31301
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31301

GiftZa/'/ โลมาขี้เมา@โคราช
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เค้าเรียกว่าอะไร...ใครมีมั่ง...รถวิ่งบ่ได้แล้ว...อ่ะ.....อยู่ๆมันก็ขาดซะงั้น

กันชนหลังแหกเลย.....:coolly-0011:

ใครมีกรุณาติดต่อกลับ

081 5472 851

ขอบคุณคับ....

ปล.รูปแรกตัวที่ขาดหลังขวา
รูปที่สองตัวที่ยังมีชีวิตอยู่

ไฟล์แนบ

65.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 245
    111.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 236

มองไม่ค่อยชัดเลยคับ ...

แต่สันนิฐานว่า ห่วงตั้งล้อ หรือป่าว ...

รบกวนวงตรงจุดที่มองเห็นได้ชัดหน่อยคับ
เพื่อที่ผู้รู้จะได้มาตอบถูกจุดคับ

อาร์มสั้น น่าจะใช่นะ รูปไม่ค่อยชัดเท่าไหร่
แต่เด้วหาให้ถ้าใช่..

เปลี่ยนล้อครับ ล้อใหญ่ไป เป็นภาระช่วงล่าง

5555555555555

ขับไงให้ขาดได้

สงสัยผมว่า เมียเลื่อยทิ้งไว้เหงๆ กะไม่ให้ไปติดยีราฟตัวอื่น

ขอบคุณทุกท่าน...ช่างที่โคราชเรียกมันว่าอามร์หลัง..........

วันนี้หากว่าไม่มีอะไหล่ที่โคราช......งานก็เข้าละคับพี่น้อง...555

มีนะ แต่ต้องใช้เวลาหา ไม่รู้โยนไว้ไหน หรือชั่งโลขายแล้วไม่รู้ 5 5 5

ส่วนมากพวกใส่ช่วงล่างซิ่ง ถอดออกก็จะโยนทิ้งกันหมด

ขอบคุณทุกท่าน...ช่างที่โคราชเรียกมันว่าอามร์หลัง..........

วันนี้หากว่าไม่มีอะไหล่ที่โคราช......งานก็เข้าละคับพี่น้อง...555

หาที่โน้นไม่ได้ก็โทรมา กับน้องเด้วรื้อที่รถ (ชาวบ้าน) ให้ครับ..
ถ้าโทรมาวันนี้พรุ่งนี้ส่ง
ขอค่าส่งคิดเหล้าขวด..555

ของผมก็ไม่รู้ไปโยนไว้ไหนเหมือนกันจะลองๆหาให้ละกันน่ะครับ

นั่งอ่านกระทู้นี้แล้วมีความรู้สึกว่าชมราของเรา
มีแต่คนใจดีมีน้ำใจนะครับ...รู้สึกดีครับ:coolly-0022:

มีมานานแล้วครับ ไม่เชื่อชวนไปกินเหล้าดิ

ใช่แย้วคับบบบบ

น้ำใจงานกันทุกคนคับ

หาที่โน้นไม่ได้ก็โทรมา กับน้องเด้วรื้อที่รถ (ชาวบ้าน) ให้ครับ..
ถ้าโทรมาวันนี้พรุ่งนี้ส่ง
ขอค่าส่งคิดเหล้าขวด..555

ผมว่าพอป๋าเลิกขายอะไหล่รถแล้ว คงมีเหล้าเหลือขายได้ต่อ

เห็นค่าของเป็นเหล้าขวดประจำเลย

55555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน...ได้ของน้องหนุ่มดอนส่งมาให้วันนี้....

ส่วนราคาที่หาได้ที่โคราช....ของเก่า...ข้างละ 900 บาทคับพี่น้อง.....

เลยลองถามราคาไฟหลัง12v...เล่นๆ...ที่โคราชขายสองพันคับพี่น้อง....(ของกรูเอาไปโยนทิ้งที่ไหนหว่า????)

ผมว่าพอป๋าเลิกขายอะไหล่รถแล้ว คงมีเหล้าเหลือขายได้ต่อ

เห็นค่าของเป็นเหล้าขวดประจำเลย

55555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

555.ทุกสัปดาห์มีน้องๆ ในชมรมนี่แหล่ะมาเยี่ยมเยียน และยังพรรคพวกเพื่อนฝูงอีก ก็ต้องต้อนรับขับสู้ เมาเพียบกลับไปรวมทั้งเจ้าบ้านด้วย..เอิ้ก.เอิ้ก.แล้วจะเหลือรึเหล้าอ่ะ ไม่มีสักขวดเลย ต้องสะสมใหม่..

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน...ได้ของน้องหนุ่มดอนส่งมาให้วันนี้....

ส่วนราคาที่หาได้ที่โคราช....ของเก่า...ข้างละ 900 บาทคับพี่น้อง.....

เลยลองถามราคาไฟหลัง12v...เล่นๆ...ที่โคราชขายสองพันคับพี่น้อง....(ของกรูเอาไปโยนทิ้งที่ไหนหว่า????)
บ้านนอกก็งี้แหละคับ..!!!..:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

555.ทุกสัปดาห์มีน้องๆ ในชมรมนี่แหล่ะมาเยี่ยมเยียน และยังพรรคพวกเพื่อนฝูงอีก ก็ต้องต้อนรับขับสู้ เมาเพียบกลับไปรวมทั้งเจ้าบ้านด้วย..เอิ้ก.เอิ้ก.แล้วจะเหลือรึเหล้าอ่ะ ไม่มีสักขวดเลย ต้องสะสมใหม่..
ยี้ๆๆ...ขี้เมา.. แหวะ!!!...:coolly-0045::coolly-0017::coolly-0017:

ผมขอCOMFIVMไปทีไรเมาหัวทิ่มทุกทีแถมเหล้าต้องออกไปซื้อเพิ่มอีกโดยเฉพาะไอบิ๊ก71แดกเก่งชิปหาย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม