เปลี่ยนลูกหมากปีกนก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31520
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31520

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครเคยเปลี่ยนลูกหมากปีกนกบ้างครับ ค่าใช้จ่าย ของ+ค่าแรงประมาณเท่าไหร่ครับ ทำที่ cockpit ดีหรือเปล่า ขอบคุณครับ

ใครเคยเปลี่ยนลูกหมากปีกนกบ้างครับ ค่าใช้จ่าย ของ+ค่าแรงประมาณเท่าไหร่ครับ ทำที่ cockpit ดีหรือเปล่า ขอบคุณครับ

ผมว่าไปหาอู่ที่รับทำช่วงล่างไปเลยดีกว่านะครับ ง่ายกว่า เข้า แบบนี้ ราคาน่าจะน้องๆ ศูนย์ มั้งครับ

ลูกหมากปีกนกมีหลายตัวนะครับ ถ้าเปลี่ยนหมดก็หลายบาทอยู่นะ

พอจะมีร้านแนะนำไหมครับ ผมอยู่ยุดยาครับ

อยุธยาก็กริบดิครับม่ายรูจักสักร้าน

พอจะมีร้านแนะนำไหมครับ ผมอยู่ยุดยาครับ
ผมก็อยู่ อยุธยาเหมือนกัน
แต่เคยทำร้านก่อนถึง โรงเรียนอโยครับ
ราคาก็แพงกว่า แถวกรุงเทพและครับ:coolly-0037:

สรุปว่ามันมีกี่ตัว ลูกหมากปีกนกเนี่ย แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้ไปทำมั่งตอนนี้ล้อเริ่มแบะแล้ว

ทำแถวๆ วงเวียนมีร้านทำช่วงล่างอยู่ตั้งศูนย์เสร็จเลย ผมเคยไปตั้งศูนย์ ช่างฝีมือดี แค่ยืนมองยังรู้เลยว่าต้องตั้งล้อไหน ร้านอยู่ขาออกเมืองออกจากวงเวียนไปสะพานเข้า กทม.มองซ้ายสังเกตุดีๆ ผมอยู่กรุงเทพ ขับไปตั้งศูนย์ที่อยุทธยาคิดดูเพราะอะไร เพราะมันจบบบบบบบบบบบบบ ครับพี่นอง

ทำแถวๆ วงเวียนมีร้านทำช่วงล่างอยู่ตั้งศูนย์เสร็จเลย ผมเคยไปตั้งศูนย์ ช่างฝีมือดี แค่ยืนมองยังรู้เลยว่าต้องตั้งล้อไหน ร้านอยู่ขาออกเมืองออกจากวงเวียนไปสะพานเข้า กทม.มองซ้ายสังเกตุดีๆ ผมอยู่กรุงเทพ ขับไปตั้งศูนย์ที่อยุทธยาคิดดูเพราะอะไร เพราะมันจบบบบบบบบบบบบบ ครับพี่นอง
จำชื่อร้านได้ไหมครับ ผมนึกไม่ออก:coolly-0043:

ลูกหมากปีกนกหน้า/หลัง จะมีข้างละตัว(ซ้ายขวา) แต่ถ้าเป็นบู๊ชละก้อมีเพียบ

ผมเคยเปลี่ยนลูกหมาก คันชัก ของยีห้อ 555 ก็ ห้าร้อยกว่าบาทต่อคู่ ค่าแรง สามร้อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม