Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,181
ซื้อ A31 มาขับกันอีกไหมครับ

ผมยังอยู่นะยังม่ะได้ขาย นะ

อัพหน่อยจิ ตกแล้ว

@น้าต่อ จัดไปดิคับ กำลังมองอยู่

..........................................

หายไปนานเลยเรา พอดีจัดงานเลยไม่ค่อยว่าง เข้ามา เสร้จงานแล้ว จะมาประจำเหมือนเดิม:coolly-0033:

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

ปีใหม่ อยากไปเที่ยว ครหวัน
มารับหน่อยดิ
:coolly-0010:

ซื้อ A31 มาขับกันอีกไหมครับ

สวัสดีต่อสบายดีเปล่า
ทางนี้หนาว16 องศา.
@น้าต่อ จัดไปดิคับ กำลังมองอยู่

..........................................

หายไปนานเลยเรา พอดีจัดงานเลยไม่ค่อยว่าง เข้ามา เสร้จงานแล้ว จะมาประจำเหมือนเดิม:coolly-0033:
อิอิ
หาแนวร่วมไง๊
แล้วก็โทรมาถามอีกว่ารถเป็นงี๊ไมสตาท์ไม่ติด:coolly-0046:
ปล.ไว้เจอกัน Cefครหวัน กะคลับเจครหวันคิดถึงจู๊บๆ......:coolly-0026:

สวัสดีปีใหม่ชาวนครสวรรค์คร้าบบบบบ

สวัสดีต่อสบายดีเปล่า
ทางนี้หนาว16 องศา.

อิอิ
หาแนวร่วมไง๊
แล้วก็โทรมาถามอีกว่ารถเป็นงี๊ไมสตาท์ไม่ติด:coolly-0046:
ปล.ไว้เจอกัน Cefครหวัน กะคลับเจครหวันคิดถึงจู๊บๆ......:coolly-0026:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: บายดีนะพี่

• #1,193
คริคริ
หวัดดีปีใหมี
สบายดีพี่โอ๋
กำลังจะมี Cef ขับจ้าทุกท่าน

• #1,195
ช่วงนี้เริ่มเข้ามาแล้วนะครับ
คอนหวัน สู้ๆ พี่น้อง

เยอะแบ่ง มาให้ซักคันดิคับ...........อิอิ

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

Meeting cefiro-thailand เสาร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2554 ที่ 13 เหรียญ บางนา 16:00 น. เป็นต้นไป ดำเนินงานโดยกลุ่มบางนา-สุขุมวิท 71
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/46390

:coolly-0034::coolly-0034: รับทราบคับป๋า :coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

หวัดดียามเช้าคับทุกคน หายไปไหนกันหมดอ่ะ

เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตรุษจีนแล้วครับ