Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อะไร วะหรั่ง โวย วายไร วะ

หิวเหล้า ใครคอแห้งเรียนเชิญที่บ้านวันสุกนะค้าบบบ

แล้วทำไมไม่โทรบอกเมื่อวานไม่ได้เข้ามา อดกินเลย

ไม่ค่อยได้กลับเลย.....งานเพียบ
:coolly-0012::coolly-0041:
จะกลับได้ไง แค่คอนหวันยังไม่เจอกันเลย :coolly-0010:

หายไปไหนมานานเลยคับ

ขอคุยด้วยคนคับ อิอิ
ผม บาสน้องพี่โรจ คับ

มาเลยๆๆๆ ยินดีต้อนรับ

สวัสดียามเช้า...

ตื่นมาแต่เช้าเลยนะพี่

...................................................................................................
วันนี้ไปไหนกันไหมคับ

เงียบเหงาเจรงๆ หาไรทำให้มันคึกคักหน่อยดีมะ

ใครมีปี๊ปบริจาคมั่ง เอามาเตะแข่งกันดีกว่า อิอิอิ

ฝากขายรถหน่อยครับ

ไฟล์แนบ

22.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    20.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
เงียบเหงาเจรงๆ หาไรทำให้มันคึกคักหน่อยดีมะ

ใครมีปี๊ปบริจาคมั่ง เอามาเตะแข่งกันดีกว่า อิอิอิ

ไหวรึ น้า :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อ้าวๆๆๆๆ ไปไหนกันหมด

ตกลงตอนนี้มีสมาชิกเหลือกี่คนอ่ะครับ
เช็คชื่อกันหน่อยครับ
น่าจะนัดเช็คชื่อกันหน่อยนะครับ

นัดเลยคับ

เด๋วปะสานงานให้คับ บางคนไม่ได้เข้ามา รึไม่นานๆๆเข้ามาทีอ่ะคับ

:coolly-0043::coolly-0043:

นัดเลยคับ

เด๋วปะสานงานให้คับ บางคนไม่ได้เข้ามา รึไม่นานๆๆเข้ามาทีอ่ะคับ
ใครอ่ะ ที่นานๆ เข้ามานะ:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

หรั่งนัดซิ
หาประทานกลุ่มเราได้หรือยังอ่ะครับ

ฝากขอบคุณชาวนครสวรรค์แทนไอน้องแระมันด้วยนะครับ

หรั่งนัดซิ
หาประทานกลุ่มเราได้หรือยังอ่ะครับ

งันเด๋วดูวันเวลาก่อนนะคับ ช่วงนี้งานเยอะต้องไปอบรมอีกคับ
ประธานไม่ต้องก็ได้มังคับช่วยกนดูแลนิแระคับ

ใครอ่ะ ที่นานๆ เข้ามานะ:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

:coolly-0004::coolly-0004: มึงนั้นแระ

ฝากขอบคุณชาวนครสวรรค์แทนไอน้องแระมันด้วยนะครับ

มิเป็นไรคับน้า พี่น้องกันทั้งนั้น

ไปกะตาไก่ 885 มา ขากลับหลับสบายเลย 555

ปล. ไอ้แระทีหลังหาน๊อตที่ชาวบ้านเค้าใส่กันนะ :coolly-0010::coolly-0010:

งันเด๋วดูวันเวลาก่อนนะคับ ช่วงนี้งานเยอะต้องไปอบรมอีกคับ
ประธานไม่ต้องก็ได้มังคับช่วยกนดูแลนิแระคับ

:coolly-0004::coolly-0004: มึงนั้นแระ

มิเป็นไรคับน้า พี่น้องกันทั้งนั้น

ไปกะตาไก่ 885 มา ขากลับหลับสบายเลย 555

ปล. ไอ้แระทีหลังหาน๊อตที่ชาวบ้านเค้าใส่กันนะ :coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขำไรว่ะ ...............