Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คนพร้อม++++ รถพร้อมไหม

ตังในเป๋า พร้อมยัง ...อิอิ

พร้อมเจอกัน

6ปีไปกันไหมคับพี่น้อง แจ้งด้วยคับจะได้เตรียมรถถูก

..สวัสดีเช้าวันใหม่..:coolly-0003:
<!-- / message --><!-- sig -->

เงียบ จริงๆๆๆ

ไปไหนกันหมดเอยยยยยยยยยย

:coolly-0011::coolly-0020::coolly-0029::coolly-0002:

ไปไหนกันหมดเอย

ไม่มีใครเอามารายงานตัวเลยอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
เอาสติ๊กเกอร์มาให้หน่อยครับ พี่หรั่ง

เอาสติ๊กเกอร์มาให้หน่อยครับ พี่หรั่ง

:coolly-0028: อยู่ในรถตอนเลย วันนั้นไปหาแต่น้าไม่อยู่เลยไม่ได้ฝากไว้ให้

:coolly-0046: เมื่อคืนน้าโจ้ก้ชวนไปดืม
แต่ผมมัวแต่ติดงาน เสร็จก็จะสามทุ่มแล้วเลยโทรชวนน้าโจ้ เค้ามานั่งดูบอลด้วยกัน แต่น้าโจ้ไม่มา....:coolly-0010:

โทษทีคับ พอดีเมาแล้ว
วันหน้าได้เลย:coolly-0007::coolly-0007:

555555555555+

มึน....................

อ่ะนัดกานไปไหนกานมา 5555+

คอนหวันว่าไงกันมังคับ

มีใครไปร่วมงาน 6ปีเซฟไทยมัง

ผมไปเด้อใครไปบอกด้วยจะได้ออกเดินทางพร้อมกัน

อยากไปอ่ะ ไปกี่โมงอ่ะ

สายๆๆหน่อย ค่อยไปไม่ต้องรีบอ่ะ

สนป่าว ...........:coolly-0031:

โจ้990 มารับของด้วยนะครับ

หวัดดีโลมาครหวัน

จ้า สวัสดีจ้า เจอกันทีงานนะจ๊ะจุ๊บๆๆๆๆ

เตรียมตัวเตรียมรถออกเดินทาง

ตัวแทนนครสวรรค์:coolly-0034:

990-991 ติดสติ๊กเกอร์ แล้วนะ พี่หรั่ง

ก๊าบบบบบบบบบ

ว่างๆๆก็นัด ซะรอบเป้นไงคับ