++เตะบอลกันมั๊ย++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก่แล้ววิ่งไม่ไหว ไม่มีไปตีกอล์ฟกันมั่งเหรอ ลูกเล็กกว่าเยอะน่าจะไม่เหนื่อย

แก่แล้ววิ่งไม่ไหว ไม่มีไปตีกอล์ฟกันมั่งเหรอ ลูกเล็กกว่าเยอะน่าจะไม่เหนื่อย

ไม่เหนื่อยแต่เมื่อยชิบเลยครับ

ตีได้ 2 วันล้าไปหมด - -"

:sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: <!-- Hilight --><!----><!-- Hilight -->++เตะบอลกันมั๊ย++ <!-- Hilight --><!-- --><!-- Hilight --]

เจอกัน ลานจอดรถร้าน ณ.นนท์ก่อนซักแมตมั๊ยล่ะ 55555

โกหนู ห้ามมีผู้รักษาประตู

Re: <!-- Hilight --><!----><!-- Hilight -->++เตะบอลกันมั๊ย++ <!-- Hilight --><!-- --><!-- Hilight --]

เอาแถววิภาวดี ดิสนามกีฬากองทับบกอะ ลานจอดรถเยอะแยะ เย็นมีคนเตะกันเพียบ
อย่าไกลมากเลย เค้าไม่มีรถขับอะต้องขี่มอไซไป กลัวววววว

น่าสน ว่าแต่จะเล่นสนามใหญ่ หรือเล็ก เช่าหรือเล่นฟรี

มีสนามเช่าคับ สะพานพระนั่งเกล้า หญ้าเทียม มีสองสนาม

เตะประจำคับ

กลัวไรอ่ะ เอาดิ แต่ขอสนามเป็นกลางหน่อย แต่ละทีไกลเหลือหลาย

นี่ขาดหักไป4ซี่นะ ถ้าครบๆหล่ะ...ก๊ากกกกกกกกกกๆ

เล่นไม่ใหวแน่เลย วิ่งก็เหนื่อยแล้วงับ ผมออกกำลังโดยว่ายน้ำได้อย่างเดียว หมาเอยหมอสั่งใว้

ไม่ไปเตะที่สนามราชมังกะลากันอ่ะ อยู่แถวรามฯ1เองเน้อออ

แค่ขยับก็เท่ากับออกกำลังกายครับพี่

เอาเลยหนับหนุน พาพวกตุ๊ดพวกเกย์ไปด้วยนะ

เผื่อจะได้หาย กีฬา กีฬา เป็นยาวิเศษ ฮ้า ไฮ้

เด๊วเมิงก็โดนรุมตื๊บอีกอ่ะ.. แล้วก็ร้องไห้ไปฟ้องพ่อแย๊ววๆๆ

แต่งชุดเล่นบาส ไปดูคนอื่นๆ เลยบอล

เพื่อบอกว่า อยากเล่นบาสมั่งอ่ะ

(จะมีคนเล่นบาสมั้ย... คราวที่แล้วเล่นกับหนุ่ม ก็วิ่งได้เด๋ว เดียว
ลงไปนอนหอบแห่กๆ แระ แล้วบอลนี่จะไหวเหรอฟร่ะ)

สุข ขา สาม

เห็น ด้วย

แมตท์แรกว่าไง เซฟนนท์ พร้อมแล้วนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม