ถามอาการเครื่อง25boหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าพอซัดๆมาเครื่องร้อนๆ แต่ความร้อนไม่ถึงครึ้งหลอด
แล้วรอบสวิงแบบเปิดไฟหน้าอยู่ไฟตกวูปไปเลยครับ แบบนี้สาเหตุเกิดจากอะไรครับ หัวเที่ยนเปลี่ยนแล้วครับ

แอร์โพร ริป่าว

อาการแบบนี้ ถ้าร้อนแล้วเปิดไฟหน้ารอบตกวูปแล้วก็สวิง หรือ ไม่เปิดไฟหน้า แต่เปิดแอร์ก็จะมีอาการเช่นเดียวกัน คำตอบคือ แอร์โฟร์ครับ ล้างชะหายชัว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม