รถใครหว่า สีเทาดำ ทะเบียน 1957 คนขับสวยโคตร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31476
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Haๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

ไฟล์แนบ

13.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 174

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวนี้ผมเที่ยว Sherbet เอกมัยฮับ ผม
เจอแล้วเจ้าของน่ารักมากๆๆ เจอที่บิ๊กซีเอกมัยครับผม เดี๋ยวไว้เจอจะเข้าไปขอเบอรืเลย
ใครไปบิกซีเอกมัยแวะล้างรถอุดหนุนเพื่อนหน่อยนะครับผม

เปิดด้วยผู้หญิง แต่จบที่เกย์ ที่ตุ๊ดอีกตามเคย...

เดี๋ยวนี้ผมเที่ยว Sherbet เอกมัยฮับ ผม
เจอแล้วเจ้าของน่ารักมากๆๆ เจอที่บิ๊กซีเอกมัยครับผม เดี๋ยวไว้เจอจะเข้าไปขอเบอรืเลย
ใครไปบิกซีเอกมัยแวะล้างรถอุดหนุนเพื่อนหน่อยนะครับผม
ไฮโซจังนะบีม รู้จักน้องวายกะน้องโอมมะ

วันไหนไปอีกโทรมาชวนนะเดียว71จะยกทัพไปป่วนสาวๆ sherbet 5555555

รู้จักแต่น้อง บลู ไข่มุก น้ำหนึ่ง งามมากกๆ และก็น้องปิ่นอีกคนขวัญใจเลย
เมมเบอร์หมดอ่ะหาคนหุ้นเปิดอยู่อ่ะครับผม อิอิ

อยากไปจัง......

แจงรายละเอียดครับผม เมมเบอร์ 20000 บาท ได้ชีวาส 10 ขวด อายุเมมเบอร์ 1 ปีเข้าได้ครั้งละ 3 คน เกินจ่ายเพิ่มคนล่ะ 100 บาท เรียกน้องๆเริ่มต้นที่ 2 ดื่ม ดื่มล่ะ 288 บาทต่อ 45นาทีครับ แต่ถ้าเป็น Hoosterเริ่มที่ 3 ดื่ม ดื่มล่ะ 30 นาที
ผมผิดพลาดหลงไปเที่ยวที่แห่งนี้จนขณะนี้ทำไงก็เลิกเที่ยวไม่ได้เลย ติดใจ(สงสัยจะได้เมียที่นี่ล่ะ)
ตอนนี้เมมเบอร์ผมหมดแล้วใครอยากจะหุ้นกันก็ได้ครับแจ้งชื่อไว้เลย:biggrin: :biggrin:
มันจริงๆๆๆๆสุบใจที่ซู้ดเลยคร้าบ เอาไว้ต่อเมมเบอร์จะชวนเสี่ยโต้ไปนะคร้าบ:byebye: :byebye:
เจอคนสวยขับ เซฟก็ที่นี่แหละครับผม

71 เที่ยว 3 วัน เมมเบอร์หมด พอดี ชิหาย

71 เที่ยว 3 วัน เมมเบอร์หมด พอดี ชิหาย

55555555 จริงวะ อย่างนี้ต้องแบ่งทีมเปิดแมมเบอร์ทีมละ3คน เหล้าทีมไหนหมดก่อนห้ามมาขอกัน 55555
ปล.บีมเช็คเด็กชื่อ พีท ให้หน่อยว่ายังอยู่มั้ย สังเกตจะสักมังกรเต็มหลังเลย

55555555 จริงวะ อย่างนี้ต้องแบ่งทีมเปิดแมมเบอร์ทีมละ3คน เหล้าทีมไหนหมดก่อนห้ามมาขอกัน 55555
ปล.บีมเช็คเด็กชื่อ พีท ให้หน่อยว่ายังอยู่มั้ย สังเกตจะสักมังกรเต็มหลังเลย
ใช่พีทเดียวกะไอหนึ่งป่าววะ...

กลายเป็นกระทู้เที่ยวซะแระ เหอเหอเหอ

ได้ครับป๋ม อิอิ

ตั่บๆๆๆ..ๆๆ

เช็คแล้วว่ะโต้ ไม่เจอ พีท นมหญ่ายๆๆป่ะ ขาวหมวยๆตัวเล็กป่ะ ไม่เจอว่ะ สงสัยเป็น ไซด์ไลน์

อุ๊ย..พี่บีม พูดถึงไรกันหรอ?? :wink: ท่าทางจะหื่น 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม