Old School A31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ skmo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สู้ต่อไปอย่ายอมแพ้เปงกำลังใจให้

• กระทู้ ผู้เขียน
สู้ต่อไปอย่ายอมแพ้เปงกำลังใจให้

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ได้ดัดแปลงหางหลังใหม่ หลังจากที่ได้ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆดู ตอนแรกที่ทำมันใหญ่ไป ก็เลยทำให้เล็กลง

นี่แนะ ทำสีตูดห่านเสร็จแล้ว

วันนี้ไปที่สนาม Drift ที่ BRC มา เอาไปให้เพื่อนๆดู
หลายคนชอบ และ หลายคนไม่ชอบ

แต่ผมชอบ Old School ดี โตมากับ Style แบบนี้

ของผมก็เริ่มจาก 0 เดิมสนิดๆๆๆๆๆๆๆ พยายามปั้นอยู่เหมือนกันคัรบ ( น่าจะปีเดียวกันสีเดียวกันเลย )

update นิสหน่อย

เริ่มจะเตี้ยและแบะออกเล็กน้อย ไม่ใส่ห่วงหน่อยรึครับ

หล่อโคตรๆๆๆๆๆ

คิดว่าผมจะทำไหม?

:coolly-0022:

รถคุณด้านซ้ายเหลือด้านขวา:coolly-0033:

- -สวยดีเนอะ

มาดูพัฒนาการรถคันนี้ครับ น่าสนใจมากเลย ไม่แต่งซิ่ง ไม่ตามกระแส สนับสนุนแนวนี้อีกเสียงครับ

ขอบคุณที่ติดตามและชมครับ

ไหนๆก็เป็นบอร์ดโชว์รถแล้ว ขออวดรถเก่าๆที่ผมเคยทำมา ให้เห็นว่านี่แหละ คือแนวทางการแต่งรถของผม

เคยมีเด็กรุ่นใหม่ขับ A31 เข้ามาทักผมว่า พี่แต่งรถแปลกๆนะ ทำไมใส่ล้อเล็กจัง แต่จริงๆแล้วเขาโตไม่่ทันเห็น Style นี้ ซึ่งญี่ปุ่นก็แต่งแบบนี้ตอน A31 ออกมาแรกๆ เพราะสมัยก่อนยังไม่มีล้อใหญ่ๆ น้องเขาก็เลยรูปสึกว่าผมแต่งรถแปลก

ผมชอบฉีกแนว ศึกษาว่ารอบๆด้านผมแต่งกันยังไง แล้วยังไงที่เขาไม่แต่ง แล้วผมก็ทำให้แตกต่าง

มีลูกเล่นอีกเยอะคับ แต่ ค่อยๆทำไป เพราะงบน้อย:coolly-0022:

^^^
แปลกตาดีครับ

คะคะ....คราวคันนี้ ถูกใจผมที่สุด ^^

พี่จิมมี่ครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวผมนะ

ผมอยากให้พี่ทำสีคิ้วกันชนเป็นสีดำด้วยอ่ะครับ เหมือนของเดิมมัน
น่าจะดูเก๋ากว่าสีเดียวกันหมด ตอนนี้ผมว่ามันดูเลี่ยนๆครับ

พี่จิมมี่ครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวผมนะ

ผมอยากให้พี่ทำสีคิ้วกันชนเป็นสีดำด้วยอ่ะครับ เหมือนของเดิมมัน
น่าจะดูเก๋ากว่าสีเดียวกันหมด ตอนนี้ผมว่ามันดูเลี่ยนๆครับ

ไว้รอทำสีทั้งคันทีเดียวเลย

-*- รถพี่จิมสวยอยู่เเล้ว:coolly-0033:

สวยมากๆครับ
ไว้เอามาให้ดูอีกนะครับ
*-*

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม