ขอบคุณตากอล์ฟ กะออย มาก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณตากอล์ฟสำหรับล้ออะไหล่ และออย ยางอะไหล่ ที่มาช่วยเหลือที่ยางรถแตกในครั้งนี้นะครับ ขอบคุณครับ ล้ออะไหล่ตากลอ์ฟจะคืนให้ที่มิตติ๊งวันเสาร์ ส่วนยางของออยขอยืมใช้ก่อนนะ ดอกยางหมดแล้วจะคืนให้นะ 5555 ล้อเล่น ขอบคุณทั้งคู่อีกครั้งนะครับ

ส่วนยางของออยขอยืมใช้ก่อนนะ ดอกยางหมดแล้วจะคืนให้นะ 5555
กรูว่าดอกไม่ทันหมด แม่งก้อคงพังอีกรอบว่ะ
ยางมันบวมซะขนาดน้านนนน

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม