Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กจ 2683 มาขอบคุณครับ ที่เก็บรูปมาฝาก

น่าดีใจแทนดอนนะครับ วันนี้ได้เลือกสีโทนที่สองแล้ว เดือนนี้ออกมาหล่อแน่ๆ

แวะมาอัพ ตอนเที่ยงๆ ขอบคุณสำหรับรูปนะครับ ผ้ม

Up ตอนเช้าก่อนทำงานครับ....

อัพคร้าบบบบบ

อยากดูทูโทนคร้าบบบบ

เจ้าบ้านคร๊าบ
ผมจะเอารถไปขัดสีน่ะครับ ช่วงไหนได้บ้าง ตั้งแต่สัปดาห์หน้าเป็นต้นไป

อัพคร๊าบบบบบบบบบบบบ

เอาใจช่วยครับพี่ สู้ ว้อยยยย........

มา Up ให้ครับคุณพล รวยๆครับ
Up
Up

อัพคร้าบบบบบบ

รถผมพ่นพาร์ทยังคร้าบบพี่พล ฝากดูด้วยน่ะคร้าบบบ

ถ้าช่างเค้ามีอะไรสงสัย หรือลืมว่าผมให้ทำอะไรบ้าง ให้เค้าโทรมาน่ะจ๊ะ อิอิ

เด๊ยวผมจะไปแจกแจงอีกรอบ เพราะรุ้สึกว่าใคร ได้จับ ได้ทำรถผม จะอยู่ไม่ยืดสักรายอ่าคร้าบบ อิอิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,213
เจ้าบ้านคร๊าบ
ผมจะเอารถไปขัดสีน่ะครับ ช่วงไหนได้บ้าง ตั้งแต่สัปดาห์หน้าเป็นต้นไป

อัพคร๊าบบบบบบบบบบบบ

ขอเป็นวันที่ 18 นะครับ เด๋วเก็บให้หมดเลยคั๊บ ขอบคุณครับ

• #1,214
ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วย up up นะครับ

• #1,215
อัพคร้าบบบบบบ

รถผมพ่นพาร์ทยังคร้าบบพี่พล ฝากดูด้วยน่ะคร้าบบบ

ถ้าช่างเค้ามีอะไรสงสัย หรือลืมว่าผมให้ทำอะไรบ้าง ให้เค้าโทรมาน่ะจ๊ะ อิอิ

เด๊ยวผมจะไปแจกแจงอีกรอบ เพราะรุ้สึกว่าใคร ได้จับ ได้ทำรถผม จะอยู่ไม่ยืดสักรายอ่าคร้าบบ อิอิอิ

จริงด้วยคุณดอน 555 ตอนนี้เริ่มให้ประกอบแล้วครับ จะได้ไม่เสียเวลามากครับ

ขอบคุณครับพี่

พี่พลครับช่วยบอกช่างเค้าหน่อยว่าพอดีผมจะเอาไปเข้าร้านหุ้มหลังคา กับเสาทั้งคันอ่ะครับ เพราะฉะนั้นไม่ต้องประกอบไอ้พวกนี้กับเข้าที่ก็ได้ครับ เด๊ยวให้ร้านทำภายในเค้าทำต่อไปเลยคร้าบบบ

ขอบคุณมากครับพี่

มา Up ซะหน่อย

ขอเป็นวันที่ 18 นะครับ เด๋วเก็บให้หมดเลยคั๊บ ขอบคุณครับ
:coolly-0003:
ได้ครับ 18 นี้จะเอารถเข้าไปช่วงสายๆนะครับ

ได้ครับ 18 นี้จะเอารถเข้าไปช่วงสายๆนะครับ
หวังว่ารถเราสองคนจะไม่ได้อยู่ในอู่พี่พลพร้อมกันน่ะพี่ อิอิอิ:coolly-0044:

แต่ก็ไม่แน่ๆอิอิ:coolly-0009: เพราะของผมยังต้องเก็บรายละเอียดเยอะอยู่:coolly-0001:

พี่พลคร้าบถามเรื่องโป่งพร้อมสีหน่อย เท่าไรน่ะพี่:coolly-0043:
พอดีเผื่อผมจะไปทำครับ :coolly-0044:ผมเคยถามแล้วล่ะแต่ดันลืมคร้าบบบ:coolly-0039: จะหลังไมค์ก็ได้น่ะพี่ หุหุหุ:coolly-0046:
อัพคร้าบบบบบ

คุณพลครับ
รถผมตกลง พฤหัสนี้เสร็จมั้ยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม