*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,043
อยากรู้จังรถผม สช79 จะได้พ่นสีจริงพรุ่งนี้มั้ย

ถ้าจริงดั่งว่า วันพุธจะรับกลับมานะครับ

ตอนนี้..... กำลังพ่นเลยครับ:coolly-0031:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,044
หลังปฎิบัติการโดยพี่พลกับช่างเอฟ R-513 แดงแจ๊สส แห้งช้าเต็มระบบ spies hecker

ถึงบ้านแล้วครับ (บ้านใหม่นี้ยังไม่เคยนอนสักคืนเลยครับ...ยังไม่เข้าอยู่นั่นเอง)
รถสีแจ่มสุดๆ เกิดมาไม่เคยทำอะไรอย่างนี้เลย พี่พล คนมองเพียยบ....เด็กๆนี่ยืนจ้องเลย
.
รูป3 ที่ถ่ายกะเซฟ(แอบแรง -- คันเก่งอีกคันของกระผม)นี่คือสีเดิม R-72P แดงเข้ม ก่อนทำสี ถ่ายที่หอพักครับ ลมแรงราวตากผ้าปลิวมาพร้อมผ้าห่มนวมซัด ตูมม... กระจกข้างขาด เสา A ยุบ แก้มยุบ ซะ ..งั้น

ส่วนรูป4 ก็คือหลังซ่อม+เปลี่ยนเฉด ถ่ายที่เก่าเวลาใหม่

ยินดีด้วยครับที่ได้สีถูกใจ ขอบคุณมากครับ วันหลังเอาคันที่แอบแรงมาทำสีอีกคันนะครับ อุอุ

พี่พลจ๋า:coolly-0039:.....ของผมล่ะคร้าบบบบ เป็นไงบ้างครับ คิดถึงๆ:coolly-0033:

อัพๆๆๆๆ

ปล.ผมไม่สามารถดูรูปที่ฝากไว้ในimageshackได้น่ะครับ ที่ทำงานแม่งบล็อกอย่างเซ็ง ถ้าท่านใดจะลงรูปอยากขอให้ลงแบบอื่นได้ป่ะครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ เอาที่คนถ่ายมาสะดวกล่ะกันครับ อิอิอิ จะพยายามหาทางดูคร้าบบบ

ดัน..แบบคนรถสีแหล่ม..

วุ่นๆ ไม่ได้ดันเลยเอาซะหน่อย เด๋วจะขึ้นเขียงต่อแล้ว พรุ่งนี้อีกวัน เมื่อวาน NC ซะหลายใบ เหอๆๆ

อัพๆๆๆ

เปียกแต่เช้าเล้ยยยย

เซงๆๆๆ

พี่ พลครับ ถ้าทำซันลูฟแล้วหลังคามันจะผุอีกเปล่าอ่ะคับ แล้วมันอยู่ได้นานแค่ไหน
ใจก็อยากได้ แต่กลัวว่า ถ้าเอาไม่ตรงรุ่นมา แล้วชิ้นเดิมที่ไม่ได้เปลี่ยนมันจะผุอีกเปล่า
มาช่วยอัพด้วยครับ พี่ เด่ววันเสาร์จะแวะไปดู+ เอาหนมโมจิไปฝากครับพี่ อิอิ

คุณพลครับ ถ้าอู่ว่างแล้วฝากโทรแจ้งด้วยนะครับ จะได้เอาไปขัดสีครับ

ขอบคุณครับ:coolly-0044:

คุณพล เรื่องที่คุยกันเมื่อคืน เรียบร้อยแล้วใช่ไหมคับ

อัพบ่ายๆๆๆๆ

อัพ

พี่พลคร้าบของผมทันสิ้นเดือนมั้ยครับ แล้วตอนนี้ไปถึงไหนแล้วครับ อยากรู้ว่าช่างเค้าทำอะไรอยู่บ้างครับ ไม่ได้ว่างเข้าไปดูเลยช่วงนี้

K.พล ผมจ๋านะครับ....ไม่ทราบว่ากันชนหลังรถผมทำไปบ้างหรือยัง ผมว่าจะเปลี่ยนกันชนหลังด้วย ยังไงโทรบอกด้วยนะครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม