ไปดูหนังเรื่อง tranformer มาครับ สุดยอด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้ว มัน เอา แหวน ทิ้ง ภูเขา ได้ เปล่า

ช่วยไมได้ที่มึงไม่เห็น มึงเสือกเกาะโฟรโด้ไว้ไม่อยุ่เอง สม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก :augenrollen:

ช่วยไมได้ที่มึงไม่เห็น มึงเสือกเกาะโฟรโด้ไว้ไม่อยุ่เอง สม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก :augenrollen:

อีกฟากนึงของภูเขา ไอแนนก็เกาะดิลโด้ไว้ไม่อยู่เหมือนกัน

5555555555555555555555++++

อยากไปดูเหมือนกันครับ นัดกันไปดูเป็นหมู่คณะดีไม๊ครับ

มีบทเลิฟซีนไม๊....

สนุกดี เงินเดือนออกรีบไปดูเหมือนไอ่แชมป์เด๋วเงินหมด 5555 มันส์มาก กลับมายังคิดว่ารถตัวเองแปลงร่างได้เลย หุๆๆ

แล้ว ใคร เอา แหวนไป ทิ้ง ว่ะ:boss:

นู๋ อยากเป็น บับเบิ้ล..บี

นู๋ อยากเป็น บับเบิ้ล..บี

555 ผมก็คิดเหมือนกันอะครับ

เอ้อ เมื่อวันเสาร์ตอนเกือบๆ เที่ยง ผมนั่งกินข้าวอยู่หน้ามหาลัย(พระจอมเกล้าธนบุรี) เห็นรถคุณโอวิ่งผ่านด้วยอะ ว่าจะกระโดดไปขวางลำทักทายซะหน่อยแล้ว

ดูมาแล้วเหมือนกันคับ หนุกมาก ๆ กะ-ลัน-ตี

สงสารคับมีตัวหนึ่งต้องโดนฉีกร่าง:burn:

ดูมาแล้วเหมือนกันคับ หนุกมาก ๆ กะ-ลัน-ตี

สงสารคับมีตัวหนึ่งต้องโดนฉีกร่าง:burn:

เริ่มมาทีละเปาะๆ 555555555555

เอ้า ไอ้อูอยู่ไหน มานี่เร๊ววว

รถโอ๊ดแปลงร่างแล้ว.:biggrin:

ไฟล์แนบ

42.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
มันต้องรถ ไอ้แชมป์ น่ะ ....หรือไม่ก็เอา บับเบิ้ล..บี ไปเปลี่ยนให้เป็น สีเลม่อนน่ะ ...55

ช้างกรูอยู่หนายยยย

เพราะหนังเรื่องเจี้ยนี่เลย...กูนึกว่าแปลงร่างได้

ไฟล์แนบ

34.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
สัด เดี๋ยวกูแฉนะ...

พี่บิ๊กครับ ว่างๆชวนพี่บอย พี่อีกหลายๆ คนไปกิน เตี๋ยวเป็ดดีกว่าพี่ มี2ร้านแนะนำ แถวบริษัทโอ๊ด(รัชดา) กับแถวบ้านบักต้นฟักทอง อ่ะ อร่อย :biggrin:

พี่บิ๊กครับ ว่างๆชวนพี่บอย พี่อีกหลายๆ คนไปกิน เตี๋ยวเป็ดดีกว่าพี่ มี2ร้านแนะนำ แถวบริษัทโอ๊ด(รัชดา) กับแถวบ้านบักต้นฟักทอง อ่ะ อร่อย :biggrin:

พูดเรื่อง..เป็ด..เดวพี่บิ๊กเค้าก้อตีปีกใส่หรอก เอิ๊กๆๆๆ:wink: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม