ไปดูหนังเรื่อง tranformer มาครับ สุดยอด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้ไปดู tranformer มาครับ จะบอกว่าสุดยอดคับ
ใครวางแผนไปดู ใครกลัวผิดหวัง ผมว่าไม่เลยได้ดูตัว
การ์ตูนสุดโปรดตอนเด็กๆ มานั่งกระซวกกันมันส์มากๆคับ

ไฟล์แนบ

46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 571

ดูแน่ ครับ ........ออโต้บอร์ท แปลงร่าง....

เอ้า ไออูไปไหน มาเล่าตอนจบของหนังให้ฟังหน่อยดิ๊ 555

ตอนก่อนจบหุ่นยนต์พระเอกเกือบแย่ แต่พระเอกใส่พลังให้ เลยชนะได้

แล้วผู้ร้ายก็บอกว่า จำไว้เถอะ สักวันข้าจะกลับมา

พระเอกบอก ศึกนี้ ไม่มีวันจบ ง่าย ๆ ..........หึหึ

ตอนก่อนจบหุ่นยนต์พระเอกเกือบแย่ แต่พระเอกใส่พลังให้ เลยชนะได้

แล้วผู้ร้ายก็บอกว่า จำไว้เถอะ สักวันข้าจะกลับมา

พระเอกบอก ศึกนี้ ไม่มีวันจบ ง่าย ๆ ..........หึหึ

แล้วตกลง ตอนที่ตึกมันถล่ม โก๊ะตี๋ กับ ธง ธง หนีออกมาทันไม๊

กระทืบไอ้เบียร์กันดีมั๊ย หึหึ

ไอ่เบียร จังไร จิงๆ ขอให้มันโดนอีก 100 เข็ม

อ้าวไม่ใช่อาร์โนล เล่นเหรอ terminator เนี่ย

อ้าวไม่ใช่อาร์โนล เล่นเหรอ terminator เนี่ย

พูดชื่อหนังซะ เดาอายุถูกเลย พี่กอล์ฟ :embarrassed:

555

ต้นกะว่าจะไปดูคืนวันเสาร์นี้ ที่ เมเจอร์สุขุมวิท

ต่อด้วย ดายฮ๊าร์ด 4.0

ช่วงนี้ ห่างหายหนัง แอ๊คชั่นมานาน

......

ยังหา ญ ไปดูด้วยบ่อดั้ยเรย :cry:

ดูมาแล้วเหมือนกัน ฉลองเงินเดือนออก ต้องรีบไปดูเดี๋ยวจะไม่ได้ดูซะก่อน

หนังทำออกมาได้สะใจดี ไม่พูดพร่ำทำเพลง มาถึงก็ใส่กันแหลกเลยตั้งแต่เริ่มยันจบ สะใจดีครับ การต่อสู้ดุเดือดยั๊งกะ Bourne Identity/Supremacy จ้องตามอาจมีมึน

แต่เนื้อเรื่องโดยรวมก็สัจธรรมหนังเหมือนๆ กันก็คือธรรมมะชนะอธรรมแหละ แต่เน้นหนักเรื่องความสมูท ความเนียนของกราฟฟิก แล้วก็ฉากต่อสู้ ฉากแอ็คชั่น แล้วก็ลีลาของหุ่นแต่ละตัวครับ มันเท่ห์จริงๆ

* ป.ล. ตอนจบไม่ใช่แบบที่พี่เบียร์เล่านะพี่น้อง รีบๆ ไปดูกันซะ ก่อนที่ตัวจริงเสียงจริง(ไอ้ห่าอู)จะมาโพส ไม่งั้นมีกริบของจริง

แบบว่าชอบฉากที่อัดกันบนทางด่วยโคตร
บั๊กๆๆๆๆ แล้วก็ กะซวกๆๆๆๆ

เออตอนจบไม่ใช่แบบ ตาเบียร์บอกนะ

แล้วตกลงมันได้เศียรพระกลับไปมั๊ย

แล้ว มัน เอา แหวน ทิ้ง ภูเขา ได้ เปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม