*****เครื่อง RB25de ออกอาการร้อนแล้ว วูปดับกางอากาศครับ *****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ magma
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

magma

Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
***เครื่อง RB25de ออกอาการร้อนแล้ว วูปดับกางอากาศครับ ***
เครื่อง RB25 ครับ ไม่โบน่ะ ติดแก๊ส
ออกตัววิ่งด้วยน้ำมันปกติ วิ่งไปซักพักถ้าเข็มความร้อนขึ้นประมาณ ครึ่งหนึ่ง จะวิ่งวูป ๆ แล้วดับกลางอากาศเลยครับ ความเร็วช้าก็ดับ วิ่งเร็วก็ดับครับ
ถ้าเปลี่ยนมาใช้แก๊สวิ่ง จะวิ่งได้ทั้งวันปกติไม่เป็นอะไรเลย
ลองเช็คปั้มติ๊ก แล้ว ก็ไม่เป็นอะไร
น่าจะลองไล่ เช็ค จุดไหนบ้างครับ

:coolly-0033:

airfrowลองเปลี่ยนยังครับ:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม