>> หม้อน้ำอะลูมิเนียม Monster for RB <<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31619
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
^
^^^
^^^^^
^^^^^^^
^^^
^^^
^^^
^^^

UP UP UP

ดันคับ ++++++

เอาๆๆ ดันขึ้นไปหน่อย

รถหม้อน้ำเริ่มไม่ดีแระ เด๋วถ้าจะเปลี่ยนแล้วจะติดต่อไปนะพี่กลอฟ์ สรุปคือถ้าใส่พัดลมฟรีปั้ม ต้องใส่ขนาด 42mm ช่ายมั้ยพี่

ใส่กับ 2 เจโบ พัดลมไฟฟ้าได้เปล่าครับ
รถบ้านๆ ครับ

กอล์ฟ เงียบไปเลย.......ตัวเริ่มร้อนแล้ว อยากขยับขยาย

อุอุ ยังอยู่ค๊าบ แค่ไม่ค่อยได้เข้าเวปอ่ะ

นานๆ เข้ามาอัพที แต่ว่า หม้อน้ำมีเข้ามาตลอดนะ โทรสั่งได้คับ

ป๋าป้องจะเอา กี่ลูกดี :coolly-0010: เด๋วเอาไปไว้ฝากป๋าน้อย

รถหม้อน้ำเริ่มไม่ดีแระ เด๋วถ้าจะเปลี่ยนแล้วจะติดต่อไปนะพี่กลอฟ์ สรุปคือถ้าใส่พัดลมฟรีปั้ม ต้องใส่ขนาด 42mm ช่ายมั้ยพี่

ใช่คับ RB ต้อง 42 เท่านั้นคับ :coolly-0005:

ใส่กับ 2 เจโบ พัดลมไฟฟ้าได้เปล่าครับ
รถบ้านๆ ครับ

ได้คับ มีหม้อน้ำของ Jz ด้วยครับ มี 3 ขนาดเลยคับ 32มิล, 42มิล, 62มิล

เจ ยัดได้หมดครับ :coolly-0039:

กอล์ฟ เงียบไปเลย.......ตัวเริ่มร้อนแล้ว อยากขยับขยาย

ท่านป้องจัดเลยมั้ย หุหุ :coolly-0009:

หายหน้าไปเยย

บุญเก่าหมดยังพี่.......

ทำไรกินตอนนี้:coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:
ช่วงรดน้ำใส่ปุ๋ย
ต้นเงินจะได้โตวันโตคืน

62 มิล 2 เจโบเดิม หนาไปเปล่าครับ เพราะว่าราคาไม่ค่อยทิ้งกันมาก

หายหน้าไปเยย

บุญเก่าหมดยังพี่.......

ทำไรกินตอนนี้:coolly-0044:

5555+ เงินเม็ดสุดท้ายกำลังจะหมด ซวยแร้วตรู

เลี้ยงข้าวพี่หน่อยเดะ ต้องเก็บตัวนิดนึง งานเงิน ยังไม่มี 555+ :coolly-0028:

ช่วงรดน้ำใส่ปุ๋ย
ต้นเงินจะได้โตวันโตคืน

62 มิล 2 เจโบเดิม หนาไปเปล่าครับ เพราะว่าราคาไม่ค่อยทิ้งกันมาก

ถ้าโมมาหน่อย อยากอัพสเตปก็จัดได้เลยครับ เครื่องเจ ใส่สบายยย :coolly-0010:

เหอๆๆแล้วยังอยู่เมืองเก่าอยู่ป่าวอะเนี่ย

หรืออยู่ กทม.

มาแล้วครับ หม้อน้ำอลูมิเนียมชุดใหม่

>>> MONSTER RADIATOR - type for A31-RB <<<

ขายหม้อน้ำ (ตัวที่ลองใส่ในรูปของผม) สภาพกริ๊บๆ แต่ว่า ควรจะเป็นเครือ่งเจ ที่ตัดท่อน้ำเป็นเหมือน RB แล้วนะครับ เก็บไส่กล่องตลอด ใครสนใจตอนนี้ เอาไปราคาพิเศษ มีอันเดียวเท่านั้น

ขายไป 6,000 ครับผม

>>> MONSTER RADIATOR - type for A31-Jz <<< มาแย้ววววววววววววววววววว

หม้อน้ำอลูมิเนียมนำเข้าจากประเทศนอก คุณภาพสูงคร๊าบบบบบ

หลอด และทุกอย่าง มาจากโรงงานผลิตส่งเข้า ARC จึงมั่นใจในคุณภาพได้ครับ :coolly-0022:

เป็นหม้อน้ำ 2 ช่อง หนา 2.5นิ้ว ช่วยลดความร้อนของรถได้เย๊อะ.... งานสวยๆ เนียนๆ ครับ

แถมฝาหม้อน้ำของ ARC ให้ไปด้วยนะครับ หม้อน้ำเป็นของตรงรุ่น A31 นะครับ :coolly-0034: นี่แหละที่ใฝ่ฝันกัน ฮ่าๆๆ :coolly-0046:

ลองใส่กะรถแล้ว ตอนยัดลงรูเนี้ย ฟิตจิงๆ อย่างว่าของมันใหม่อ่ะนะ :coolly-0044: ฮ่าๆๆ

ขนาดหม้อน้ำ กว้าง x ยาว = 43x66 เซนติเมตร , หนา 62, 42, 32 มิล

ราคา

32, 42 มิล = 5,900 บาท
62 มิล = 6,700 บาท

สนใจติดต่อ กอล์ฟ 081-4263242
ดูของได้ที่ บางนา, ลาซาล, พัฒนาการ

ที่พี่มาส่งที่ ลาดพร้าว 101 อ่ะคับ ผมที่อยู่ระยองอ่ะคับ เอามาติดพัดลมไฟฟ้า หล่อเลย

attachment.php

พอใช้ได้นะคับ แหะ แหะ

ไฟล์แนบ

81.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 143
    70.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 857
    72.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 160
    50 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 165
ที่พี่มาส่งที่ ลาดพร้าว 101 อ่ะคับ ผมที่อยู่ระยองอ่ะคับ เอามาติดพัดลมไฟฟ้า หล่อเลย

attachment.php

พอใช้ได้นะคับ แหะ แหะ

โอ้วเด็ดเลยอ่ะ สวยก่าของผมอีก 555+ :coolly-0009:

หม้อน้ำ rb 42มิล มีของเเล้วบอกด้วยนะคับ

ยังไงวัน เสาร์จาเข้าไปดูคับ

ตอนนี้ของหมดเหรอครับ

อัพเดตสถานะ

>>> MONSTER RADIATOR - type for A31-RB <<<

‡ 32 mm.
<< มีของ
‡ 42 mm. << หมด
‡ 62 mm. << มีของ

>>> MONSTER RADIATOR - type for A31-Jz <<<

‡ 32 mm. << หมด
‡ 42 mm. << หมด
‡ 62 mm. << หมด

ตอนนี้ของอยู่บนเรือ เดือนหน้าคงจะมาถึง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม