Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

<< พี่น้องใครจะไปมิตติ้ง กลุ่มนนท์ >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮ้ย..วันที่ 1 เดินทางแหละ ขึ้นเครื่องที่หมอชิต...คงคิดถึงทุกคน..โอกาศหน้าเจอกัน...คร๊าบ.บ:biggrin: :biggrin: :biggrin: .

เฮ้ย..วันที่ 1 เดินทางแหละ ขึ้นเครื่องที่หมอชิต...คงคิดถึงทุกคน..โอกาศหน้าเจอกัน...คร๊าบ.บ:biggrin: :biggrin: :biggrin: .

กลับมาแล้ว ต้องซ่อมด้วยนะพี่ 555555

เครื่องไรพี่อยู่ที่หมอซิต

แล้วกลับวันใหน อะงับพี่เอก

เฮ้ย..วันที่ 1 เดินทางแหละ ขึ้นเครื่องที่หมอชิต...คงคิดถึงทุกคน..โอกาศหน้าเจอกัน...คร๊าบ.บ:biggrin: :biggrin: :biggrin: .[/quote
รีบไปรีบกลับนะพี่..อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
พูดเหมือนกับจะไปซัก 2ปีงั้นแหละ:burn:

:cry: ไม่เข้ากลุ่มซะนานลืมชื่อเราซะงั้น น้องบอล
ผมก็เซฟธนฯ นะคร้าบบบบ อิอิ:biggrin:

:cry: ไม่เข้ากลุ่มซะนานลืมชื่อเราซะงั้น น้องบอล
ผมก็เซฟธนฯ นะคร้าบบบบ อิอิ:biggrin:

ผมไม่กล้าฟันธงนิ เห็นหมกตัวอยู่กะนนท์

55555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ถ้าไม่ติดงานอะไร
ก็คงได้เจอกันนะ พี่ - น้อง Cef - Thon ....

(ใช่ไม๊ Rookie):rolleyes:

ง่า ไปกันยังไง นัดกันที่ไหน อัพเดทก้นด้วยนะครับ เผื่อจะได้ปายด้วย ไปคนเดียว ครั้งแรก เหงาเน้อ

ง่า ไปกันยังไง นัดกันที่ไหน อัพเดทก้นด้วยนะครับ เผื่อจะได้ปายด้วย ไปคนเดียว ครั้งแรก เหงาเน้อ

ติดตามได้ในกระทู้เลยครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1977

แล้วเจอกันครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

แวบมาดู...อิอิ

ถ้าไม่ติดงานอะไร
ก็คงได้เจอกันนะ พี่ - น้อง Cef - Thon ....

(ใช่ไม๊ Rookie):rolleyes:

หมันไส่คู่นี้จิงๆ ระวังตัวนะเฟ้ย แจะ พี่บอลเค้าซ้อมเอาซ้ายเข้าตูดสิบล้อ สำเร็จแล้ว :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม