12 วาวล์เดิม ลงสนามวิ่งได้ 20.7xx ถือว่าเป็นยังไงบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่หมายถึงไอคันที่วิ่ง 23 กว่าๆจะ24 อ่ะป่าวเพ่
ดีกว่าไม่ลงอ่ะ
กัวจะวิ่งช้ากว่า 12 วาล์วเดิม ๆ อ่ะดิ
555++
ปล. รถใช้แก๊สวิ่งคั๊บ เคยวิ่งที่ราดรีได้ 20.xx เหมือนกัน

ดีกว่าไม่ลงอ่ะ
กัวจะวิ่งช้ากว่า 12 วาล์วเดิม ๆ อ่ะดิ
555++
ปล. รถใช้แก๊สวิ่งคั๊บ เคยวิ่งที่ราดรีได้ 20.xx เหมือนกัน

รถผมมันไม่แรงหรอก วิ่งได้ช้ากว่า 12v เดิมๆอีกแหละ

ปล.ลงแล้วดีเหรอ พื้นลื่นๆ เพิ่งรู้ อืม...

รถผมมันไม่แรงหรอก วิ่งได้ช้ากว่า 12v เดิมๆอีกแหละ

ปล.ลงแล้วดีเหรอ พื้นลื่นๆ เพิ่งรู้ อืม...
เค๊าก้อเตือนลั่นสนามว่าพื้นลื่น
อย่าใช้ความเร็ว
ขอความร่วมมือสมาชิกให้ช่วยกัน
ไปรีดน้ำในสนาม
ไม่ได้แข่งเอาเป็นเอาตายนี่หว่า
555++

อ่อ ถ้ากรูลง อ่ะตายห่าแน่

วันไปสนาม กรูใส่ 3.7 ไม่เต็ท แต่ลอคแบบ spool จับ 100% มีได้บินขึ้นกำแพงแน่ ถ้าเจอน้ำ

อ่อ ถ้ากรูลง อ่ะตายห่าแน่

วันไปสนาม กรูใส่ 3.7 ไม่เต็ท แต่ลอคแบบ spool จับ 100% มีได้บินขึ้นกำแพงแน่ ถ้าเจอน้ำ
สงสัยรถจะแรงมาก
ว่างั้น
555++

สงสัยรถจะแรงมาก
ว่างั้น
555++

ป่าว พอดี สเปคมัน 3.7 มีปัญญาหาได้แค่นี้ เลยใส่ลองเล่นๆ อยากรู้ถ้าตามสเปคเป็นไง

ท่าทางเข้าใจไรยากจริง ตามสเปคมัน 3.7 3.7 ไม่ใช่รถแรงใส่กัน เค้าทำให้มันตามสเปคต่างหาก

แล้วพี่ไปยุ่งอะไรกะมัน

ปล. ใส่มอเตอร์กระด..ปลอมด้วยนะแนนจะยืม
ออกตัวหึงเลยนะ อีเจ๊..
แหมมียืมของเล่นกันด้วย

เข้ากระทู้ใหน เจอแต่อีเจ๊แนนนภา เซร็งง..

เข้ากระทู้ใหน เจอแต่อีเจ๊แนนนภา เซร็งง..

แล้วเมิงมายุ่งอะไรกะกรู... กระเทยอย่างเมิงไปอยู่ในที่ของเมิงซิไป๊

กลายเป็นกระทู้ ตุ๊ด เกย์ ไปซะแระ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
อย่าออกนอกกระทู้ซิครับ เดี๋ยวตั้งกระทู้ให้ใหม่ เดี๋ยวก็กลายเป็น เกย์ วิ่งเร็วพอดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม