12 วาวล์เดิม ลงสนามวิ่งได้ 20.7xx ถือว่าเป็นยังไงบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
งานควอเตอร์ไมล์มีโอกาศได้ลงสนาม ลองเอารถตัวเองวิ่งดู ตามระยะ 402 เมตร ใช้เวลาไป 20.7xx ถือว่าใช้ได้หรือป่าวครับ เครื่องเดิม RB20E 12V เดิมสุดๆ เกียร์ AT ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ใช้ได้ครับ เวลาดีกว่าใครบางคนที่ขับ 12V ออโต้ เหมือนกัน

ขานั้นมันวิ่งยี่สิบกว่าๆครับ อย่าให้เหลาเลยว่าเป็นไผ:sweat:

20.xx เหมือนกัน ล้อ 11 นิ้ว

12v มัน RB20E มิใช่รึ

RB20DE นั่นมัน 24v

อยากลองมั่งจัง

ใช้ได้ครับ เวลาดีกว่าใครบางคนที่ขับ 12V ออโต้ เหมือนกัน

ขานั้นมันวิ่งยี่สิบกว่าๆครับ อย่าให้เหลาเลยว่าเป็นไผ:sweat:

พี่หมายถึงไอคันที่วิ่ง 23 กว่าๆจะ24 อ่ะป่าวเพ่

เอ่อได้แบบนี้ก็ดีนี่หวาใช้ได้

เจ้าของรถคันที่ว่ามันคงไม่กล้าเข้ากระทู้นี้น่ะพี่เมื่อวานตอนกลับรถพังอีก ห้าวนัก........

:rolleyes: เป็นไงกันมั่งวะ เอารูปที่สนามมาลงให้ดูกันหน่อยเด่ะ

:rolleyes: เป็นไงกันมั่งวะ เอารูปที่สนามมาลงให้ดูกันหน่อยเด่ะ

เอากล้องไปแต่มะได้ถ่ายอะป๋า มัวแต่หลบฝนกะชงเหล้าให้ป๋าโตนะ:byebye::byebye:แล้วก็ตามดู :dribble:โมบิลวันนะ ขาวๆๆๆสั้นๆๆด้วย:dribble::dribble:

พี่หมายถึงไอคันที่วิ่ง 23 กว่าๆจะ24 อ่ะป่าวเพ่

ช่ายยยยยแล้น

ที่มันช้าขนาดนั้นเพราะมันขับไปเล่นคันเกียร์ไป

เอิ้กส์ๆๆๆ:biggrin:

เอากล้องไปแต่มะได้ถ่ายอะป๋า มัวแต่หลบฝนกะชงเหล้าให้ป๋าโตนะ:byebye::byebye:แล้วก็ตามดู :dribble:โมบิลวันนะ ขาวๆๆๆสั้นๆๆด้วย:dribble::dribble:

ไม่ต้องไปเหลาให้แกฟังหรอกว่ามีไรดี

ช่วยไม่ได้ไม่ยอมไป อดเลย เอิ้กส์ๆๆ:biggrin:

ช่ายยยยยแล้น

ที่มันช้าขนาดนั้นเพราะมันขับไปเล่นคันเกียร์ไป

เอิ้กส์ๆๆๆ:biggrin:

เล่นยังไงป๋า ถอดขันนอตประกอบใหม่ระหว่างขับ หรือว่า ขึ้นไปนั่งคร่อม ก๊ากกก

สงสาร รถสีขาว ของนายโฮป จัง คุ้มมัยนั้นมางานนี้ นาวาร่าอะมันไม่แรงเท่าไหร่หรอก
ไม่ต้องเอากระจกซันรูฟ ไปโยนใส่มานก็ได้ อยากถอดซันรูฟออกก็บอกผมก็ได้ รถผม
ไม่มีซันรูฟ อิอิ

เล่นยังไงป๋า ถอดขันนอตประกอบใหม่ระหว่างขับ หรือว่า ขึ้นไปนั่งคร่อม ก๊ากกก

นั่งคร่อมท่าทางจะไม่พอให้สาแก่อารมณ์

มันเปิด VCD ดูเพิ่มความกำหนัดไปด้วยตลอดระยะทาง (402 เมตร)

วนรถกลับมา มือเหนียวตูดแฉะ เหงื่อโทรมกาย:sweat:

รถผม 12 วาวเหมือนกันแต่เกียร์ธรรมดา จะวิ่งได้กี่วิ หว่า.............

นี่ดีนะ ที่ตอน DMAX ลงเค้าไม่ได้จับเวลา
ไม่งั้นนะ มี16ต้นๆ รถเดิมๆ คนขับทำเต็ม

นี่ดีนะ ที่ตอน DMAX ลงเค้าไม่ได้จับเวลา
ไม่งั้นนะ มี16ต้นๆ รถเดิมๆ คนขับทำเต็ม

อืมๆ คนขับทำที่ ยันฮี ทำเต็ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม