Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เกิด 2510 -2525 อ่านได้ เกิดก่อนก็อ่านได้ เกิดหลังก็อ่านได้นะ ขำขำ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31640
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ่ออันนี้ไม่แน่ใจว่ะแต่ต้องหาอย่างแรงเพราะไม่รู้ยังอยู่เปล่า

เกิดทันขาย cef ด้วย เมื่อก่อนเป็นเซลล์

กระโดดหนังยางเต้มที่คงได้แค่เอวมั๊.สูงกว่านั้นโดดได้เรอะ ไอ้เตี้ย

อย่างป้ากอฟ คงโดดไม่ได้อ่ะดิ ไขข้อเสื่อม..ชราภาพตั้งกะเด็ก...เช๊อะ:augenrollen: :augenrollen:

อย่างป้ากอฟ คงโดดไม่ได้อ่ะดิ ไขข้อเสื่อม..ชราภาพตั้งกะเด็ก...เช๊อะ:augenrollen: :augenrollen:

พอดีเกิดไม่ทันว่ะ เกิดมาสมัยเค้าเล่น บันจี้จัมพ์กันแล้วอ่ะ

เฮ้ย นี่ตู แก่ แล้วหรือวะเนี่ย... โธ่เอ้ย.. นึกว่ายังวัยรุ่น อยู่ เซ็งเลย.....

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมนึกออกอีกอย่างครับ กาก้า คัมคัม โอเดงย่าครับ การ์ดทองด้วยสะท้อนแสง แว๊บ ๆ ๆ

เอามาเล่นเขี่ยกินไพ่กับเพื่อน กร๊าก ๆ ๆ แล้วก็โดนคุงครูยึดซ้า

อ่อ นาฬิกาเกมกดมาแรงมากตอนนั้น มีนี่อย่างเท่อ่ะ

นู๋เกิด พ.ศ.2527 แต่ก็ทันนะค่ะพี่แต่ซีดีสมัยนั้นมัน350 ไม่ใช่หรอค่ะ
จำได้ๆหนังสือมานีชูใจขาดเทอมแรกทุกทีไม่ถึงเทอม2หรอกจริงป่ะพี่เล่มก็เล็กบางก็บาง
:biggrin: แหะๆอย่าพูดเลยพี่เดี๋ยวเขาหาว่าเราแก่:smile:

แกเก๊าแดกอ่ะหลิน..ยื่นไม่ค่อยได้วันๆได้แต่คลาน.น.น..

ปล.ขอยืนไว้อาลัยให้กับคนที่โยนไก่ลงน้ำ..

.

แว๊กกกก.....เค้าล้อเล่ง....ๆ

โธ่.....ๆ..ที่พูด ๆ กันมายังไม่เท่าไหร่เลย ต้องนี้ดิ...
จำได้ไหม ขนม โดเรม่อน อะ ลูกกลม ๆ อะ แถมสติกเกอร์เอามาแปะ กะสมุดสะสม อะ
จำได้ไหม กล่องละ 5 บาท ซื้อมาไม่เคยหรอก ขนมอะ เอาแต่สติกเกอร์555++

มันบอกแปะครบ ให้ไปแลกที่โรงงาน
แถว ๆ ปู่เจ้าสมิงพรายอะถ้าจำไม่ผิด
แม่งสะสมมาหลายเล่ม แต่ละเล่ม ขาดไป1-2 ภาพประจำเลย สงสัยมันทำมาให้ขาด5555...

แต่ก่อนหน้านั้นก็มี สมุดสะสมภาพ ชีวิตสัตว์โลกด้วยนะ แต่มันขายของแท้
ซอง 1 แพงโคด ๆ สำหรับเด็กสมัยนั้น...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
โห ไม่มีใครแก่เลยสักคน กร๊าก ๆ ๆ

อย่าลืม เป่ายาง (เป่ากบ เป่าถม) ต้องมีตัวเก่ง เอามาทำตัวตัด ว่าแล้วใครจะเล่นกับผมบ้าง

โมรา โดนไปที แทบกระอัก

ดีดลูกหิน สมัยนี้หาซื้อลูกหินไม่ได้แล้ว

เอ.....เราแก่หรือนี่ ?

โธ่.....ๆ..ที่พูด ๆ กันมายังไม่เท่าไหร่เลย ต้องนี้ดิ...
จำได้ไหม ขนม โดเรม่อน อะ ลูกกลม ๆ อะ แถมสติกเกอร์เอามาแปะ กะสมุดสะสม อะ
จำได้ไหม กล่องละ 5 บาท ซื้อมาไม่เคยหรอก ขนมอะ เอาแต่สติกเกอร์555++

มันบอกแปะครบ ให้ไปแลกที่โรงงาน
แถว ๆ ปู่เจ้าสมิงพรายอะถ้าจำไม่ผิด
แม่งสะสมมาหลายเล่ม แต่ละเล่ม ขาดไป1-2 ภาพประจำเลย สงสัยมันทำมาให้ขาด5555...

แต่ก่อนหน้านั้นก็มี สมุดสะสมภาพ ชีวิตสัตว์โลกด้วยนะ แต่มันขายของแท้
ซอง 1 แพงโคด ๆ สำหรับเด็กสมัยนั้น...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
โถ ๆ ๆ พ่อด้วงดิ่ง
รู้ว่าแพง ก้อยังไปซื้อมาเนอะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม