ผมขอลา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมขอโทษแล้วกันนะครับ

กรูอ่ะไม่เท่าไหร่แต่ไอ้ออยน่ะเคืองมากเพราะบังอาจไปสีน้องหัว ไหล่ ตูด มัน อย่าใกล้ชิด หึหึ
มันดูมาตั้งนานยังไม่ได้ขนาดเอ็งมาวันเดียวเล๊ย

รู้จัก ป่ะพี่โรงบาล ศรีธัญญา

กรูอ่ะไม่เท่าไหร่แต่ไอ้ออยน่ะเคืองมากเพราะบังอาจไปสีน้องหัว ไหล่ ตูด มัน อย่าใกล้ชิด หึหึ
มันดูมาตั้งนานยังไม่ได้ขนาดเอ็งมาวันเดียวเล๊ย
555 :biggrin: :biggrin: :biggrin: หัว ใหล่ ตูด สี ตูด สี ตูด

• กระทู้ ผู้เขียน

ไฟล์แนบ

14.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
ตั้งสติ ก่อนสตาร์ทคั๊บ

แล้ว แทน ใช้น้ำมันอะไร..... อ่ะ
แก็สโซฮอลล์ หรือเปล่า....อิอิ

แล้ว แทน ใช้น้ำมันอะไร..... อ่ะ
แก็สโซฮอลล์ หรือเปล่า....อิอิ

ทดลองใช้ เบนซิน 91 มา 8 เดือนแล้วครับ ตอนลงสนามก็ 91 ครับ

:brick: สรุป...กระทู้ผมขอลา
ที่ต้องขอลา เพราะดันไปเติมแก๊สโซฮอลล์ :eeek:
:biggrin: เจ๊ แปลถูกป่าวจ๊ะ....

ไฟล์แนบ

64.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
:brick: สรุป...กระทู้ผมขอลา
ที่ต้องขอลา เพราะดันไปเติมแก๊สโซฮอลล์ :eeek:
:biggrin: เจ๊ แปลถูกป่าวจ๊ะ....

เจ๊โจ้ แปลถูกแล้วคับ

โม้ ครับ ชัว อย่าไป เชื่อ มาก :biggrin:

โอ๊ด จะลองวิ่งตามท้ายรถดูก็ได้นะ ถ้าอยากจะลองกับ 12v เดิม เติม 91 แต่พี่ขอน้ำมันเต็มถังนะโอ๊ด

โอ๊ด จะลองวิ่งตามท้ายรถดูก็ได้นะ ถ้าอยากจะลองกับ 12v เดิม เติม 91 แต่พี่ขอน้ำมันเต็มถังนะโอ๊ด
ยังงัยก็โดนครับ:byebye:

เอาน่า อย่างน้อย เราก้อมีข้าวกิน ดูผมดิ ตังกินข้าวยังไม่มีเลย รถแดกหมด

เอาน่า อย่างน้อย เราก้อมีข้าวกิน ดูผมดิ ตังกินข้าวยังไม่มีเลย รถแดกหมด

แน่ใจเร๊อะว่ารถแด๊กหมด
ม่ะใช่ว่า ติวานนท์แด๊กหมดหละ..

:byebye: :byebye: :byebye:​

แน่ใจเร๊อะว่ารถแด๊กหมด

ม่ะใช่ว่า ติวานนท์แด๊กหมดหละ..

:byebye: :byebye: :byebye:​

แล้ว ไป อะ ไร กะ เค้า หล่ะ คับ พาลนะเนี่ย.:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม