ผมขอลา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมขอลา :burn:​

ใครมี ลา ขอตัวนึง เอาฉลาดๆ นะ เพราะผมมันโง่

ทำไมชีวิต เจอแต่เรื่องเสียใจและผิดหวัง

เอาแต่ลาเหรอครับ อย่างอื่นไม่เอาเหรอครับ:sexy_girl:

ใครมี ลา ขอตัวนึง เอาฉลาดๆ นะ เพราะผมมันโง่

ทำไมชีวิต เจอแต่เรื่องเสียใจและผิดหวัง

เป็นอะไรว่ะเจ้าแทนมีอะไรปรึกษาพี่ได้นะ..อย่าเครียด
(ถ้าเรื่องเงินไม่รับปรึกษานะ..ตูก็ไม่มีเหมือนกัน หิ หิ):biggrin:

ผมจาบออะไรให้นะ การที่คนเราจริงจังกับชีวิตมันก็เป็นเรื่องดีแต่บางสิ่งบางอย่างเราต้องรู้จักแยกแยะ ตอนนี้เรามีงาน เรายังอยู่ในวัยสนุกยังไม่มีครอบครัวจงใช้ชีวิตวัยรุ่นให้คุ้ม เจริญพร........เถอะโยม:frown:

ผมจาบออะไรให้นะ การที่คนเราจริงจังกับชีวิตมันก็เป็นเรื่องดีแต่บางสิ่งบางอย่างเราต้องรู้จักแยกแยะ ตอนนี้เรามีงาน เรายังอยู่ในวัยสนุกยังไม่มีครอบครัวจงใช้ชีวิตวัยรุ่นให้คุ้ม เจริญพร........เถอะโยม:frown:

สาธุ:burn: :burn: :burn:

ก็เรื่องงานนี่แหละ ที่เสียใจและผิดหวัง ส่วนเรื่องรักยังอะครับผมยังรอเค้าอยู่ เพราะผมรักเค้ามากถึงมากที่สุด ขอบคุณมี่และทุกคนมากนะครับที่ให้กำลังใจ

งานอื่นยังมีอีกเป็นพันเป็นหมื่น คิดอะไรมากละครับ

ลาคงไม่พอกรูแถมควายให้อีกตัวพอไม๊ เป็นห่าไรนักหนา
ชีวิตแม่ไม่ได้สั้นนะโว๊ย ยังอีกยาวไกล ถ้าแค่นี้ท้อต่อไปภายหน้าจะทำไงวะ
วันนี้ไม่ดีวันหน้ามันก็ต้องดี ทำให้มันดีสิวะจริงจังอะไรกับชีวิตหนกเกินไปแบกไม่ไหว
ตายห่ากันพอดี อะไรที่มันเกินไปแบกไม่ไหววางลงก่อนก็ได้ จะเรื่องงานเรื่องความรัก
มันก็เหมือนกันแหละ หึ จะรักใครก็รักไปแต่ถ้ารักเค้าแล้วมันเป็นไปไม่ได้ก็จบมันซะ
จะทรมารไปทำห่าไร ทรมาณคนเดียวเค้าไม่ได้มาเกี่ยวมาสนใจมาสงสาร ทำไปก็เท่านั้น
เชื่อกรูดิ ตื้อไปเค้าอาจไม่ชอบ ตื้อให้ตายห่ายังไงก็ไม่ได้ มองทางใหม่ดีกว่า
ปล. พี่มี่จะบอกว่า อย่าเพิ่งมีเมียกันนะแม่งเหมือนตกนรกทั้งเป็น ใช่เปล่าพี่มี่

ลองคิดแต่ในสิ่งที่ดี..อย่ายึดติดอะไรมากมาย
คนอื่นลำบากทั้งกายและใจมากกว่าเรามีอีกเยอะ..ถ้าลองมองดู.......
ทุกปัญหามีทางออกเสมอเพียงแต่อาจจะต้องใช้เวลาบ้างครับ

อย่าฝากชีวิตดีๆ ไว้ที่ฉัน อย่าเอาความฝันของเธอมาเสี่ยงรู้มั๊ย
เก็บเอาชีวิตของเธอ เดิน ออกไปให้ไกล ......ไม่อย่าทำร้ายคนดี อย่าง เธอ..

อย่าฝากชีวิตดีๆ ไว้ที่ฉัน อย่าเอาความฝันของเธอมาเสี่ยงรู้มั๊ย
เก็บเอาชีวิตของเธอ เดิน ออกไปให้ไกล ......ไม่อย่าทำร้ายคนดี อย่าง เธอ..

โอ่โห นี้มันเนื้อเพลงชัดๆ

โถ่พี่น่าสงสารไม่น่าโง่เลย อิอิ ล้อเล่งนะ

เออวะตั๋น มันไม่น่าโง่เลยวะ:brick:

เมื่อวันศุกร์กรูเสียดายเงินค่าเหล้ามากฟังเอ็งร้องเพลง ห่าเอ๊ย ใครเชิญวะ

หึหึ..อ่อนนัก
แค่มีปัญหาเรื่องงานทำออเซาะเน๊อะ

เพ่เคยป๊าวว จบมา 2 ปี...เปลี่ยนงานมา 13 ที่ เด่อออออ ไม่อยากจะคุย:cool: :cool:

สู้โว้ย..เคยได้ยินป่ะ...แต่ รูปสวยดีใครถ่ายว่ะ..สุดยอด..555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม