Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พลพรรค Cefiro ทักทายกันหน่อย...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมว่าพวกเราทั้งหลายเวลาเจอกันบนถนนยิ้มแย้มทักทายริบไฟให้กันบ้างก็ดีนะ...ไม่ใช่ว่าเจอปุ๊บก็จ้องจะกัด จะลอง
จริงไหมพวกเรา...:confused: :super:

ผมว่าพวกเราทั้งหลายเวลาเจอกันบนถนนยิ้มแย้มทักทายริบไฟให้กันบ้างก็ดีนะ...ไม่ใช่ว่าเจอปุ๊บก็จ้องจะกัด จะลอง
จริงไหมพวกเรา...:confused: :super:

ส่วนใหญ่ถ้าเป็นสมาชิก Cefiro-Thailand จะเป็นสุภาพชนบนทางหลวงอยู่แร้วกั้บ...
แฮะ.แฮะ.แต่ก้อมีบางคนเหมือนกัน พอจะเข้าไปทักทายเค้าเผ่นไปแน่บเลย...สงกะสัยสมัครเพียงเพื่อต้องการสติกเกอร์ละมั้งพวกเนี้ย.....เออ...ม่ายเข้าใจ๋.

หวดก่อนแล้วค่อยทัก

555555555

ช่ายยยยครับ กระพริบไฟหรือทักทายกันบ้างก็ดี รู้จักกันไว้ไม่เสียหายครับ :byebye:

ไฟหน้าไม่ติด ขอบีบแตร์แล้วกัน :biggrin: :biggrin:

หวดก่อนได้เปลี่ยน หรือไม่จริง..........................

ใครจะค้าน........

ดีครับไฟหน้า หรือแตร ก็ได้ แต่อย่าหวดเลย
เพราะผมไม่แรง

ผมด้วย อย่าหวดเลย ผมไม่แรง เน้นสวยและหล่อก็พอแล้ว

ใช่..................
เรื้อยๆ ไม่รีบ

อย่าแซดหนีผม ผมตามม่ะทัน:frown: :go: :go: :go:

บางทีเจออุตส่ายิ้มให้..แต่แมร่งเก๊กกลับมาก็ไม่รู้จะทำงัย..แต่ก็ธรรมดา

:redface: เจงๆด้วย

เคยมาหมดแล้ว

ทั้งกระพริบไฟ ทั้งกดแตร

สุดท้ายก็มาแซ๊ดใส่

ไม่เข้าใจ ทำไมต้องหนีด้วย

ต้องให้สวนเป็นทุ่งถึงจะหันมามองหน้า

ห้วย:boss:

บางทีเจออุตส่ายิ้มให้..แต่แมร่งเก๊กกลับมาก็ไม่รู้จะทำงัย..แต่ก็ธรรมดา

ก็เจือกไปทำหน้าเป็ดๆใส่เค้าใครเค้าจะหันมายิ้มด้วยกะเมิงวะ เมิงยิ้มหน้ากวนทีนขนาดนั้นเค้านึกว่าหาเรื่องอ่ะดิ

ก็เจือกไปทำหน้าเป็ดๆใส่เค้าใครเค้าจะหันมายิ้มด้วยกะเมิงวะ เมิงยิ้มหน้ากวนทีนขนาดนั้นเค้านึกว่าหาเรื่องอ่ะดิ

ตัวอันตรายเลยท่านน่ะ ท่าท่านไปทักใครเค้าผมขอร้องให้ใส่หมวกด้วยนะคับ..อุบัติเหหตุจะได้ไม่เกิด
..
.
.
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 139
ขับผ่านแถวบ้านผมบ้างดิ
เดี๋ยวลงไปโบกเลย:biggrin:

แต่ก็เห็นด้วย ครับ

ทักทายกันบ้างนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม