เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,721
เบื่อ เบื่อ ฝนตกวุ้ย เสาร์นี้ นอกรอบไหมครับ

แจ้งพี่ๆชาวอยุธยาทราบครับ

ผมได้เปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ใหม่เป็น 085-423-2457

ครับ

มะวานไปเชียงกงวงน้อยมาไปเจอร้าน 1 มีแต่ของนิสสันเลยอ่ะพวก A31

สกายไลน์ พวกท่อยุ่น ช่วงล่าง มีหมดเลยอ่ะ แต่ราคาเอาเรื่องอยู่เป็นบางอย่าง

( มาบอกให้พี่น้องรุ้ว่าอยุธยาก็มีแหล่งอยู่นะได้ไม่ต้องวิ่งไปไกลๆ )

เออ แล้วเจอพรม สกายไลน์ สี แดงแปร๊ดเลยอ่ะ เคยเห็นกันบางไหมอ่ะแต่ผมไม่ได้เอามา

เพราะ ไม่แน่ใจอ่ะ แปลกมากๆ

• #1,727
วันนี้ใครมานอกรอบ (ดึกๆ) มั่ง

ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยย

โทรตามด้วย :coolly-0010:

สวัสดีตอนกลางคิน แหมไม่ได้เข้ามาหลายวัน

วันนี้ไปเดินเปรี้ยวๆๆแกรนด์มา โถ้วววมีมิสติ้งแย้ววไม่บอกกัน

เพ่ตองคับ เพ่ได้ใส่ท้าย tbo ป่าวอะ

อยากได้เเค่ท้าย คัยมีก้อช่วยบอกด้วยนะ

อิอิ

เพ่ตองคับ เพ่ได้ใส่ท้าย tbo ป่าวอะ

อยากได้เเค่ท้าย คัยมีก้อช่วยบอกด้วยนะ

อิอิ
ผมมีTBO1ทั้งชุดเลยขายกันถูกๆ(สภาพต้องซ่อมไม่มากถึงมากที่สุด)ตอนนี้ยังอยู่ที่รถผมครับ:coolly-0003:ถ้าจะเอาถามเจ้าของมันได้เลย มันป้วนเปี้ยนแถวๆนี้แหละ:coolly-0029:

• #1,732
ผมมีTBO1ทั้งชุดเลยขายกันถูกๆ(สภาพต้องซ่อมไม่มากถึงมากที่สุด)ตอนนี้ยังอยู่ที่รถผมครับ:coolly-0003:ถ้าจะเอาถามเจ้าของมันได้เลย มันป้วนเปี้ยนแถวๆนี้แหละ:coolly-0029:
ขอ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

• #1,733

อิอิ
ท้ายอูม ผมมีครับ งานร้านเดียวกับ ตอง 2000 ขายเท่าทุนเลยครับ:coolly-0010:

ขอฟรีได้ป่ะ ท่านประธาน เหอๆ:coolly-0033::coolly-0046::coolly-0023:

สวัสดีพี่ๆทั้งหลายคร้าบบบบ:coolly-0039::coolly-0039:

• #1,737
สวัสดีชาวอยุธยาวันจันทร์อีกแย้วว...

• #1,740
สวัสดีชาวอยุธยาวันจันทร์อีกแย้วว...
เจ๊ สั่งตัด สติ๊กเกอร์กลุ่ม ไว้เลยดีไหม วันเกิด คัยไป ได้ เอาวันนั้นเลย :coolly-0010: