เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แหม่ วันนี้ไปเที่ยวไหนๆๆเห็นเข้าอยุธยา ประมาณ6โมงเย็น:coolly-0010:
ขับตามตูดไปไม่มองเลย หุหุ แต่รถตู้นะ:coolly-0028:

...อ้าวหรอ โทดที มัวแต่ขับรถมองผู้ชายข้างหน้าอะ 55+
อยู่บางปะอิน กันทั้งนั้นว่าง ๆ ต้องนัดมิสติ้งกันหน่อยและ

ร้าน วาเลนไทล์เป็นไง ใกล้ คริ คริ:coolly-0003:

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

...อ้าวหรอ โทดที มัวแต่ขับรถมองผู้ชายข้างหน้าอะ 55+
อยู่บางปะอิน กันทั้งนั้นว่าง ๆ ต้องนัดมิสติ้งกันหน่อยและ

ร้าน วาเลนไทล์เป็นไง ใกล้ คริ คริ:coolly-0003:
....โทรตามด้วยนะ......

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ร้านมันอยู่ตรงไหนนิเจ๊โอม

อ่อ....ผมอยู่ไกล้วังบางปะอินครับผม..รถสีขาวครีมๆ:coolly-0003:
แล้วใช้คันที่ไปร้านสุภาพบ่อยๆหรือป่าวครับ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดีคับมีนัดเมื่อไรบอกกานมังนะคับขอไปด้วยคนคับ joke คับ

หวัดดีคร้าบ Cef อยุธยาเหมือนกันคร้าบ ไม่เน้นแรง ซ่อมบ่อยกว่าขับอีก

ผมก็อยู่บางปะอินคับขับเซฟิโร่มานานแล้วยังไม่มีกลุ่มเลยคับอยากรู้จักกันไว้คับมีอะไรจะได้ปรึกษากันคับรถเสียบ่อยอะคับ

หวัดดีคร้าบ Cef อยุธยาเหมือนกันคร้าบ ไม่เน้นแรง ซ่อมบ่อยกว่าขับอีก
ยินดีตอนรับครับ ผมอยู่บางปะอิน แต่ไปอยุธยาบ่อยมากๆ ไว้ว่างๆเจอกันนะครับ :coolly-0022:

ผมก็อยู่บางปะอินคับขับเซฟิโร่มานานแล้วยังไม่มีกลุ่มเลยคับอยากรู้จักกันไว้คับมีอะไรจะได้ปรึกษากันคับรถเสียบ่อยอะคับ
อยู่แถวไหนของบางปะอินครับ ผมอยู่แถวบ้านหว้า แต่ขับรถตู้รับส่งคนงานอยู่นิคมบางปะอินครับ ว่างๆคงได้เจอกันนะครับ :coolly-0026:

อยู่แถวไหนของบางปะอินครับ ผมอยู่แถวบ้านหว้า แต่ขับรถตู้รับส่งคนงานอยู่นิคมบางปะอินครับ ว่างๆคงได้เจอกันนะครับ :coolly-0026:
อยู่แถวบ้านกรดคับbig cคับแถวบ้านผมที่เห็นๆก็มีcefiroอยู่6คันได้คับแต่ผมไม่รู้จักซักคนเลยสวยๆทั้งนั้นเลยคับอยุธยานี่มีcefเยอะมากเลยนะคับถ้าเรารวมกลุ่มกันได้นี่แหล่มเลยนะคับ:coolly-0046:

ศุกร์นี้เป็นไง...มิสติ้งซะเลยดีไม๊

ขอเสียงเด็กอยุธยาหน่อย กิ้ว กิ้ว

เมื่อวันก่อนมีเซฟสีทอง มาถามว่ารถเป็นไรหรือป่าวพอดีจอดข้างทางที่สายบางปะอิน-สุพรรณ ทะเบียน กจ....... อย ขอบคุณครับ เพราะว่าผมไปยุดยาบ่อย อยากรู้จักครับ:coolly-0003:

ศุกร์นี้เป็นไง...มิสติ้งซะเลยดีไม๊

ขอเสียงเด็กอยุธยาหน่อย กิ้ว กิ้ว

ไปด้วยคนได้ใหมคราบ...55555:coolly-0044: เดี๋ยวจะเข้ามาดู จะได้ไม่พลาดกาบ:coolly-0018:

แล้วใช้คันที่ไปร้านสุภาพบ่อยๆหรือป่าวครับ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ร้านสุภาพบางปะอินยังอยู่อีกเหร๋อ นึกว่าปิดร้านไปซะแล้ว สงสัยต้องไปรื้อฟื้นความทรงจำซะหน่อย..
ปล.รถสีขาวไปร้านสุภาพ น่าจะเป็นรถน้าดม เจ้าของอู่แชมป์หรือป่ะหว่า..

บ้าน นี้จะรวมัวกันแล้ว ผ่านไปจะไปของดืมด้วยคนนะคับ