เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หน้าที่ 99ละเลขสวยอะพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
หน้าที่ 99ละเลขสวยอะพี่น้อง
แวะมาเยี่ยมน้องๆ บ่อยๆนะพี่ชล :coolly-0010:
พี่ชล วันที่28 ของเดือนนี้ พี่ว่าง มานั่งดื่มกันหน่อยนะ ที่อ่างเก็บน้ำภูเขาทอง หลัง18.30เป็นต้นไปครับ

ว่าง ๆ ไปนั้งร้านแถวโรจนะกันไหม...ร้านไก่ย่างโคราชอะ

บรรยากาศ+ราคาก็ไม่แพงนะ...คริ คริ

เห็นจอดหน้าวิลัย มีซัมเมอร์ด้วยหรอคับ มาหาได้นะจอดรถหน้าแผนกช่างกล:coolly-0003:

อ่อ ผมจะไปลงซ่อมลูกเสือ

แต่ พอไปถึงเกิดเข่เกียดก็เลยรอซ่อมแมร่งตอนปิดเทอม

ปี 3 แมร่ง เลย จะดีไหมเนี่ย:coolly-0018:

ขอเชิญสมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand
วันศุกร์ที่ 2 เม.ย.2553 ร่วมงาน Motor Show Bitec บางนา ตั้งแต่ 13.30 น. เป็นต้นไป

วันเสาร์ที่ 3 เม.ย.2553 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร ค่าสมัคร 3 รุ่น 1,000.-/คัน ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป

ขอเชิญสมาชิกและบุคคลทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand
วันศุกร์ที่ 2 เม.ย.2553 ร่วมงาน Motor Show Bitec บางนา ตั้งแต่ 13.30 น. เป็นต้นไป

วันเสาร์ที่ 3 เม.ย.2553 งานควอเตอร์ไมล์ สนามเทพนคร ค่าสมัคร 3 รุ่น 1,000.-/คัน ตั้งแต่ 10.00 น. เป็นต้นไป

รับทราบครับป๋า:coolly-0044:

อยากไป แต่ว่า ........
มีใครไปบ้างไหม เซฟอยุธยา:coolly-0037:

วันศุกร์ มอเตอร์โชว์ ผมไปกับสายชล 205 ( cannon-Hitech)ลางานไป (ทำแบบนี้ปกติ) ใครสนใจก้อค่อยว่ากันครับ

อ่อ ผมจะไปลงซ่อมลูกเสือ

แต่ พอไปถึงเกิดเข่เกียดก็เลยรอซ่อมแมร่งตอนปิดเทอม

ปี 3 แมร่ง เลย จะดีไหมเนี่ย:coolly-0018:
คุณคิดผิด!!!อันไหนซ่อมได้ซ่อม อันไหน ขร.แก้เลยคับ ถ้าไปแก้ตอนปี3บางทีอาจจะไม่หมด:coolly-0003: เหมือนเพื่อนผม ปวช.5ปีกับอีก1เทอม มันแน่มั้ยละ:coolly-0028: